ผู้เขียน หัวข้อ: "ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ" ระยอง เสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 พ.ค 55  (อ่าน 56648 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
ไปคนเดียวก็ได้ เด่วให้พ่อเล้านพจัดให้ อิอิ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ซวยและ วีซ่าขาดกระทันหันเลย ท่านเจ้าเมือง post ซะ  :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ nop-nb

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
มีตายยกก๊วน ...... ^.^"

:050:

• VIP
  • *
นพเค้าเด็กผู้ชายหล่อๆในคอนโทรลเยอะอ่ะคับ อ้่าว! ไม่ดีเหรอ???

จะได้มีคนช่วยขับรถให้ไงครับ เผื่อช่วยเปลี่ยนยาง เข็นรถด้วยไงอ่ะ

ไม่ดีเหรอ? ? ? ? งง!!!!

ออฟไลน์ bun mx5

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 16
เอะ ชมรมนี้ชักยังไง  :emo47: ท่าจะแย่ละ :003:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ท่านเจ้าเมืองมาตอบย้ำแบบนี้ ผมว่ามียึดหนังสือเดินทางชัวร์ อดไปแน่นอน  :emo48:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
ขำท่านเจ้าเมือง

ทริปล่มก็คราวนี้แหล่ะ 555

• VIP
  • *
อิอิ

ออฟไลน์ Chitaro

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
แป่วแหว่วๆๆๆ :050:


ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
สรุป......."ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ"  เราจะเดินทางไปจังหวัดระยอง ณ.วันที่ 26-27 พ.ค 55 นี้

ในรูปแบบ แรลลี่  มีการแข่งขันหา RC มีอาหาร มีที่พัก

คร่าวนี้ในการจัดแบบนี้  เราต้องรู้จำนวนรถ และจำนวนคน ที่จะไป  

ทางฝ่ายผู้จัดถึงจะจัดได้ ฉนั้นจึงเรียนมาเพื่อให้ทราบทั่วกัน  และให้ลงชื่อ +จำนวนคน(เบื้องต้น) และโอนเงินเข้าบัญชีเลยนะจ๊ะ

หมดเขต สิ้นเดือน มีนาคมนี้ คนลงชื่อเท่านั้นที่ได้ไปนะครับ  ไม่สามารถมาขอเพิ่มหรือแจมที่หลังได้นะ  เหตุเพราะ เราต้องโอนเงินและแจ้งจำนวนรถให้ทางผู้จัดแรลลี่ก่อน  โปรดเห็นใจด้วยนะครับ :050:

ค่าใช้จ่าย คิดเป็นคันรถ 1คัน = 3500 ++บาท(ราคาอาจเปลี่ยนแปลง ขึ้ึนอยู่กับโรงแรมที่พัก)

โอนเข้าบัญชี มณฑล ภิญโญนิธิเกษม   กสิกรไทย สาขาพุทธมณฑลสายสี่  ออมทรัพย์  261-2839-118

1.มณฑล ภิญโญนิธิเกษม NA6 1 คัน 1คน   โอนเงินแล้ว (16/3/55)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2012, 06:55:28 PM โดย cabriolet »

2) ภูมิพัฒน์ ตรีสิทธิเชษฐ NC1 --- 1 คัน 2 คน --- ไปจ่ายเงินที่ Star Air วันนี้ก็าบบบ  8)

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
เราไป เราไป

3) ก้อง NA6s  1 คัน 2 คน  โอนไปแล้วครับ

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ไปด้วยน๊าาาาาาา....... !!!

4) โอ๊ก NB8R  1 คัน 2 คน  โอนไปแล้วคร้าบบ.... ^.^

:like:

gin

• บุคคลทั่วไป
 :car:5)Gin(ค้างคาวไฟ) Na8s_indy  1คน ใช้การพลีกายให้เพื่อนแทนการโอนเงิน คริ คริ