ผู้เขียน หัวข้อ: "ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ" ระยอง เสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 พ.ค 55  (อ่าน 55973 ครั้ง)

ออฟไลน์ fui52

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
ไปด้วยครับ!!
 :002:

ออฟไลน์ ultramankid

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 6
ถ้ารถยังขายไม่ได้ ขอไปด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
ไว้ใกล้ๆค่อยขอ visa ครับ เพราะถ้าขอแต่เนิ่นๆแล้วยังไม่ใช้ซะที...มันมีอายุการใช้งานครับ เดี๋ยวจะ expire ก่อน     :050:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ถ้ารถยังขายไม่ได้ ขอไปด้วยคนนะครับ

อืมม์ ... จะลุ้นให้ขายได้ดี หรือขายไม่ได้ดีน๊า ... เพราะอยากให้ไปด้วยกัน  ???

ไว้ใกล้ๆค่อยขอ visa ครับ เพราะถ้าขอแต่เนิ่นๆแล้วยังไม่ใช้ซะที...มันมีอายุการใช้งานครับ เดี๋ยวจะ expire ก่อน     :050:

ขอเลียนแบบด้วยคน ... เพราะยังไม่แน่ชัดว่าจะไปที่ไหน ยังไง เดี๋ยว ผบ. ถามรายละเอียดตอบกุก ๆ กัก ๆ จะพานโดน Reject Visa ไปโดยปริยาย อิอิ  :P

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ขอแล้วไม่เดินทาง ขอพร่ำเพรื่อ หรือทิ้งช่วงนานเกินไปอาจนำไปสู่การเพิกถอนทั้งวีซ่าและหนังสือเดินทางนะครับ ต้องระวัง  :025:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขอแล้วไม่เดินทาง ขอพร่ำเพรื่อ หรือทิ้งช่วงนานเกินไปอาจนำไปสู่การเพิกถอนทั้งวีซ่าและหนังสือเดินทางนะครับ ต้องระวัง  :025:

ท่านประธานมายืนยันด้วยตัวเอง ... ไม่เชื่อก็ไม่ได้แล้วนะเนี่ย  ;)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ tummeng

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
ไปด้วยคร๊าบบบ ใกล้บ้านสุดๆ

ออฟไลน์ Chitaro

• *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
ตอนขอเค้าจะทำหน้ายังไงน้า? :010:

ช่วงนี้ทำความดีเยอะๆก่อนละกัน :057:

ผลบุญจะได้เห็นในเดือนห้า!!! :117:


ออฟไลน์ Moolek

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 4
ผม หมูเล็ก ไป ด้วย คร้าบ

ออฟไลน์ bubble

• *
  • Gift : 38
ไปด้วยค้าบบบ :)  ผมไม่ค้องขอวีซ่า

เพราะพกกงศุลไปด้วยคับ  :050:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
จัดเป็นแรลลี่เลยดีป่าวครับ เพื่อนๆจะได้ไม่เหนื่อย มีคนทำให้หมด

และจะได้มีกิจกรรมเล่นกันตลอดทางด้วย จะได้ไม่เบื่อครับ

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
จัดเป็นแรลลี่เลยดีป่าวครับ เพื่อนๆจะได้ไม่เหนื่อย มีคนทำให้หมด

และจะได้มีกิจกรรมเล่นกันตลอดทางด้วย จะได้ไม่เบื่อครับ

น่าสนครับ  :like:

Miata Club เคยจัด Rally ไปเขาแผงม้า ตอนนั้นมีประมาณ 20 คัน และคุณเดฟเพื่อนสมาชิกรับเป็นแม่งานจัดให้ สนุกสนานกันมากทีเดียวโดยเฉพาะตอนหา RC ในลานมันสำปะหลัง พี่ Zoom-zoom ขับได้มันส์มาก  :emo55:

อย่างไรก็ตามจัด Rally ควรมีจำนวนรถที่เหมาะสม น้อยเกินไปก็จัดลำบาก(ค่าใช้จ่ายต่อคันจะสูง) ส่วนเพื่อนที่อยากขับรถเล่นและไปคนเดียวก็จะอดร่วมสนุกกับกิจกรรมนี้ไปด้วย ... ช่วยกันคิดช่วยกันทำเพื่อ Miata Club ของเราครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เอา Rally. น่าสน

ออฟไลน์ bun mx5

• *
  • Gift : 16
อือๆๆๆๆ ไปคนเดียวทำไง ดีๆๆๆ มีบริการจัดหาคนนั่งไปด้วยไหมอะ :009: