ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเรื่องค่าใช้จ่าย ทั้งหมด ของ"ทริปหน้าร้อน แรลลี่ ระยอง" ครับ  (อ่าน 4903 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

ขอแสดงความเห็นและแจ้งเหตุผลที่จะขอล๊อคกระทู้ไว้แต่เพียงเท่านี้นะครับ เพื่อไม่ให้เหตุการณ์บานปลายออกไป

ผมเชื่อว่าหากอ่านครบถ้วนทุกความเห็นแล้ว สามารถพิจารณาได้ว่าอะไรเป็นอะไร ผมคงไม่จำเป็นต้องชี้แจงอะไรมากไปกว่านี้ อีกทั้งคุณ DM หรือ deathmark ได้ลบ Login ออกจากระบบไปแล้ว (ตรวจสอบเบื้องต้น อาจมาจากการลบ Login ตัวเอง ซึ่งสามารถทำได้)

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ขอแสดงความนับถือ

ผู้ดูแลเว็บบอร์ด