ผู้เขียน หัวข้อ: ทริป ไปเย็น กลับค่ำ ทานอาหารริมแม่น้ำแม่กลอง, ล่องเรืออัมพวา 17/1/53  (อ่าน 8621 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
จิงๆ มีเสี่ยป๊อปเป็นพระเอกคนเดียวเลย

ดูแล้ว อิจฉา ตาลุก เอ้ย ตาร้อน

เสี่ยเติ้ล ก็ใช่ย่อย นะครับ  พาดาราเกาหลี มาเที่ยวด้วย

คู่วันรุ่นที่ใส่เสื้อเหมือนกันเนี่ย  สงสัยมาฮันนีมูนป่าว ดูใกล้ชิดกันมากทุกรูปเลย

สุดแสนจะเสียดายไม่ได้ไปด้วยคร้าบบบ :014:
ติดงานเลยอดเลย

ว่าแต่น้องเติ้ลพาครายไปด้วยเนี่ย
แอบซุ่มด้วยเว้ยยย

แน่มั่กมากเลยคร้าบบบ :025:

redplayboy

• บุคคลทั่วไป

ผมไม่รู้เรื่องด้วยนะคับ..  ..   ผมไปคนเดียว   แระป๋มก็เมา(เป๊บซี่)  อิอิ..

ยังไงมีไรเคลียร์กานหลังไมค์นะฮะ..  เวปม่ายเกี่ยวว  
 :-*

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
งานนี้ผมอ่ะ เป็นพระรอง  พระเอกของแท้ๆต้อง เสี่ยเติ้ลครับ :002:

เปิดฉากมา คู่พระ คู่นาง ก็ทำคนดูอ้าปากค้าง  พูดไม่ออกบอกไม่ถูก :117:

ทั้งอึ่ง ทิ้ง เสียว  อยู่ในอารมณ์เดียวกันหมด  โปรดติดตามตอนต่อไป :025:

ป.ล.  เติ้ลเปลี๋ยน ไป๋   ขับรถช้า  มาถึงก็ช้า  สุภาพเรียบร้อยเหมือนผ้ายัดไว้ใส่ตู้ แต่เห็นว่าเร็วอยู่

อย่างเดียว  ลงเรือได้หายแว๊ปทันที  กลัวตลาด Y หรือไงจ๊ะ พ่อพระเอก ปลามัน :025:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2010, 12:41:15 AM โดย pop_pop »

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28

ออฟไลน์ Thai

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
สนุกอีกแล้วครับ  :036:
ขออภัยที่ไปช้าครับทุกคน  :057:
ขอบคุณอีกครั้ง
 :emo56: