ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีแกะพลาสติก ที่เก็บของหลัง NC ครับ  (อ่าน 2227 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• MIATA Level 4
  • Gift : 10
พอดีอยากรู้วิธีแกะพลาสติกหลังรถ ภายในที่เก็บของเพื่อจะไปปรับโช๊คให้แข็งขึ่นหน่อยอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ

รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ Dirty White

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -36
    • 5iveClub
Re: อยากทราบวิธีแกะพลาสติก ที่เก็บของหลัง NC ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 09:55:55 PM »
แกะหมุดรอบๆออก แล้วก็ถอดทีละชิ้นเลยครับ

ออฟไลน์ Joke_Lowrider

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
Re: อยากทราบวิธีแกะพลาสติก ที่เก็บของหลัง NC ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 01:04:15 PM »
พอดีอยากรู้วิธีแกะพลาสติกหลังรถ ภายในที่เก็บของเพื่อจะไปปรับโช๊คให้แข็งขึ่นหน่อยอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ

ใส่edfcจะได้ไม่ต้องแกะ

ออฟไลน์ panjap

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 07:22:35 AM »

ใส่edfcจะได้ไม่ต้องแกะ

:like: