ผู้เขียน หัวข้อ: NAผมไปเที่ยงเชียงใหม่ขาไปเหยียบ170ก.ม.แล้วก็ได้เรื่อง  (อ่าน 3194 ครั้ง)

ออฟไลน์ tarin

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
[color=redคืออาการมันเป็นงี้เมื่อวานนี้ไปเชียงใหม่ด้วยความที่อยากไปให้ถึงให้เร็วที่สุดเหยียบ170เลยพี่คือตอนนั้นยังไม่มีอะไรขับไปเรื่อยๆซัก10กว่าโลก็เข้าไปเติมน้ำมันผม็อยู่ในรถแล้วก็มีเด็กปั้มมาทักว่าพี่ๆทำไรรถพี่มีควัญออกมาจากฟากระโปรงรถผมก็ตกใจจึงรีบเปิดควัญมันมาจากหน้ารถด้านซ้ายๆผมก็ไม่รู้ต้นตอของมันแต่มันก็ไม่มีปัญหานะครับไปให้ช่างเช็คดูช่างก็บอกว่าไม่มีอะไรผิดปกติมันก็ทำให้ผมโร่งใจแต่ผมอยากรู้ว่ามีใครเป็นแบบผมบ้างแล้วที่ไหนเป็นร้านซ่อมNAบ้างครับที่มีอะไหล่เผื่อมีปัญหาจะได้เข้าไปทันทีขอบคุณครับ[/color] :010: :002: :009: :117:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ผ้าเบรคไหม้

• *
แต่ผมเห็นมันเป็นที่แถวๆเครื่องนะครับ :010:แต่ขอบคุณพี่มากครับเดียวพรุ้งนี้เอารถไปดูเลยครับ

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
เติมน้ำยาแอร์มากไปปะ
น้ำยาแอร์แรงดันเกินเวลาขับแช่รอบสูงๆนานเลย ระบายทิ้งออกมาปะ

ต้องถามพี่ACT can DO อีกทีครับ

• *
อ็อครับ :emo59: