ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บภาพ Miata แยกตามสีรถ  (อ่าน 5795 ครั้ง)

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
Re: เว็บภาพ Miata แยกตามสีรถ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 10:57:38 PM »

เอ้ย!! มีด้วยเห็นที่ขายกันตามเว็บมีแต่สีออกเขียวๆกับสีตะกั่วสีดำบ้างนานๆทีถ้าเราซื้อมาแล้วทำสีเองราคาจะตกเยอะไหมครับผมอยากได้สีเหลืองมากๆครับ

ผมก็อยากได้สีเหลืองเหมือนกันครับ  สำหรับผมเป็นคนที่ค่อนข้างเน้นความตรงเสปคเดิมๆของรถ  ฉะนั้นรถที่เปลี่ยนสีมา ในสายตาผมคิดว่า value มันหายไปอ่ะครับ    แต่ถ้ารถที่เคยเปลี่ยนสีมาแล้ว จะเปลี่ยนอีกก็ไม่ค่อยซีเรียสเท่าไร

อีกทางเลือกหนึ่งอาจเป็นการ wrap ด้วยสติ๊กเกอร์ครับ  ลองดูในหน้าโฆษณาเว็บนี้จะเจอบริษัทรับ wrap รถแห่งหนึ่ง เจ้าของเปลี่ยนสี NB ของตนเองเป็นสีเหลืองด้วยนะ   :)
  ต้องขอบคุณคุณก้องมากครับที่เป็นธุระเรื่องหา รหัสสีให้ผม  แต่ขอเถียงนิดนึงครับว่า เลิกพูก เรื่องสเปคเดิม ล้อเดิม เครื่องเดิม ได้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ nop-nb

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
Re: เว็บภาพ Miata แยกตามสีรถ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 07:31:03 AM »
แกคงไม่ได้คิดถึงเรื่องรถหลอกบBEEครับ......