ผู้เขียน หัวข้อ: มารายงายผลของการใส่โช็คของ ชิลเวอร์ หลังจากใช่มา 1 เดือน  (อ่าน 10379 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• MIATA Level 4
  • Gift : 10
ปรับขนาดนี้เตี้ยมากป่าว ขับยากมั๊ย
ขับไม่ยากครับ ท่านโจ๊ก .....ไม่เตี้ยมากครับ ตอนนี้บอมไปขอบ19แล้วครับ อิอิ  รออยู่น่ะครับ
เค้าชอบเอ๊าะๆ18พอ
ชอบเอ๊าะๆก็ไม่บอก อิอิ
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ tanakit_vong

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 4
มี ก็วน nb ได้ลอง สอบถามข้อมุล กับ ราคา อย่างไรบ้าง ช่วยมาเล่าสู่กันฟังบ้างครับ อยากเปลี่ยน โช๊คเหมือนกัน

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• MIATA Level 4
  • Gift : 10
มี ก็วน nb ได้ลอง สอบถามข้อมุล กับ ราคา อย่างไรบ้าง ช่วยมาเล่าสู่กันฟังบ้างครับ อยากเปลี่ยน โช๊คเหมือนกัน
เด๋วผมลองถามให้ครับ ^_^
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป