ผู้เขียน หัวข้อ: มารายงายผลของการใส่โช็คของ ชิลเวอร์ หลังจากใช่มา 1 เดือน  (อ่าน 10340 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• MIATA Level 4
  • Gift : 10
เริ่มจากรูปการใส่โช็คจากอู่ รอยัลการาจ ของรุ่นพี่ผมเอง จริงๆแล้วเค้าไม่ได้ทำโช็คหลอกครับ ที่อู่ติดแต่ ถุงลม อ่ะครับ

ผลที่ได้มาคือลงมาแบบถูกใจผมสุดๆ

หลังลงสุดแค่นี้ ด้านหน้ายังได้อีกครับ

การขับขี่  จากที่ได้ไปออกทริปกับเพื่อนๆ VIPCARTHAILAND

ขากลับจากระยอง บนทางด่วน จากชลบุรีมาลงที่บางพลีใหญ่

ความเร็วที่ทำได้สูงสุดคือ 220 หนึบมากครับ ไม่น่าเชื่อเหมือนกันครับว่าจะต่างกับของเดิมพอสมควรเลย

รูปลงผิดครับ 55555

สรุปว่าประทับใจครับกับราคาไม่แรง :005: :005: :005:

รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
แจ่มเลยคับ

deathmark

• บุคคลทั่วไป
ของดีราคาถูก  เยี่ยมยอดครับ

ที่สำคัญรับประกันให้ 1 ปี ครับ  :emo59: :emo59: :emo59:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
ราคาเท่าไรคับ หาซื้อได้ที่ไหนคับ :emo59:

เอาเบอร์พี่ผมไปก็ได้ครับ พี่หนุ่มรอยัล 089-109-0088 ของดีราคาถูก สุดยอดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2011, 07:09:34 PM โดย บอมบ์คุง »

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
เอาเบอร์พี่ผมไปก็ได้ครับ พี่หนุ่มรอยัล 089-109-0088 ของดีราคาถูก สุดยอดครับ

ขอบคุงคับ สนใจหามาใส่NEW JAZZ

ออฟไลน์ stecon

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ถามคุณบอมบ์หน่อยครับ
รถ nc ที่ใส่ silver แล้วโหลดลงไปเยอะไม๊ครับ ลงไปประมาณกี่นิ้ว
มีปัญหาตอนขึ้นเนินหรือหลังเต่าไม๊ครับ แล้วถ้าวิ่งความเร็วต่ำๆสัก 60 km มันกระด้างเยอะไม๊ครับ

ซิลเวอร์ เป็นสตรัทปรับเกลียวอ่ะครับ สามารถปรับแข็งอ่อนได้ จากที่ใส่ด้านหน้าผมเอาลงมา 3 นิ้วครับ

ด้านหลังผมปรับสุดเลย แต่ด้านหน้ายังลงไม่สุดครับ ผมเป็นคนชอบขับรถแบบหนึบๆอ่ะครับ เลยยังไม่เคยปรับแบบนิ่มๆครับ

ผมก็ขับความเร็วประมาณ 60 - 80 อ่ะครับ ผมว่าok เลยครับ ตอนนี้รถผมใส่ขอบ 18 ยางซีรี่ 35 ผมยังว่า โอเลยครับ

:005: :005: :005: ( ลองมาขับรถผมดูก่อนก็ได้ครับ ) อิอิ

ออฟไลน์ Joke_Lowrider

• *
  • Gift : 4
ปรับขนาดนี้เตี้ยมากป่าว ขับยากมั๊ย

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
มีของ NB มั้ยครับ(โช้ค)  แล้วราคาเท่าไรครับ ....

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบของnb ด้วยเช่นกันครับ

ปรับขนาดนี้เตี้ยมากป่าว ขับยากมั๊ย
ขับไม่ยากครับ ท่านโจ๊ก .....ไม่เตี้ยมากครับ ตอนนี้บอมไปขอบ19แล้วครับ อิอิ  รออยู่น่ะครับ

มีของ NB มั้ยครับ(โช้ค)  แล้วราคาเท่าไรครับ ....
NB ต้องลองโทรถามที่ ...... S9 ก็ได้ครับ อิอิ

ออฟไลน์ Joke_Lowrider

• *
  • Gift : 4
ขับไม่ยากครับ ท่านโจ๊ก .....ไม่เตี้ยมากครับ ตอนนี้บอมไปขอบ19แล้วครับ อิอิ  รออยู่น่ะครับ
เค้าชอบเอ๊าะๆ18พอ