ผู้เขียน หัวข้อ: รถที่จอดข้างๆ มิอาต้า  (อ่าน 12866 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
รถในฝันเยอะ.  ก็พยายาม นอนน้อยๆ ฝันจะได้ไม่เยอะ^____^

:'(

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
ต้องเอาอย่างพี่เราไม่ต้องฝัน "ยกมาส่งที่ STAR AIR SOUND เท่าไร"

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
รถในฝันเยอะ.  ก็พยายาม นอนน้อยๆ ฝันจะได้ไม่เยอะ^____^
รถในฝันเยอะ นอนเยอะยังไม่เท่าไหร่ แต่ถ้านางในฝันเยอะนอนเยอะก็...เปียกเยอะ เอิ๊ก... :emo56: :emo56: :emo56:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
หมายถึงน้ำลายไหลเปียกหมอนใช่ป่ะครับ   :emo10:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ   :car:

ออฟไลน์ fui52

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19

ออฟไลน์ bubble

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 38
พี่ก้อง fiat 500 ซักคันไหมคับ มาขับเป็นเพื่อนกันน่ารักดี  ;D
แอบเอารูปลูกคนกลางมา build พี่ก้องคับ 555

ปล. ตั้งแต่ได้น้อง miata มา แทบไม่ได้ขับหนูจิ๋ว เลยคับ  :050:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 02:32:53 AM โดย bubble »

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
สวยดีครับเบิ้ล   ;D

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
สวยจัง. ล้อก็สวย

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
สวยครับเบิ้ล เป็นในฝันพี่อีกรุ่นเลยคับ fait500 เนี้ย!
เคยหาซื้อ แต่หาไม่ได้คับ เจอแต่ เฟียตหนูผี
แบบเบิ้ล ไม่เคยเจอเลย จริงๆคนในคลับเราก็เล่นรถคลาสสิคกันหลายคน
น่าจะมีนัดมีทติ้ง คลาสสิคไนท์ กันบ้างนะ (เพ้อเจ้อป่าวคับ)
แต่จริงๆ NA ก็เข้าทำเนียบคลาสสิคไปแล้วนะคับ

ออฟไลน์ Gong959

• *
ปล. ตั้งแต่ได้น้อง miata มา แทบไม่ได้ขับหนูจิ๋ว เลยคับ  :050:

เอามาเลยไอ้น้อง  พี่ช่วยขับให้  :P

สวยครับเบิ้ล เป็นในฝันพี่อีกรุ่นเลยคับ fait500 เนี้ย!
เคยหาซื้อ แต่หาไม่ได้คับ เจอแต่ เฟียตหนูผี
แบบเบิ้ล ไม่เคยเจอเลย จริงๆคนในคลับเราก็เล่นรถคลาสสิคกันหลายคน
น่าจะมีนัดมีทติ้ง คลาสสิคไนท์ กันบ้างนะ (เพ้อเจ้อป่าวคับ)
แต่จริงๆ NA ก็เข้าทำเนียบคลาสสิคไปแล้วนะคับ

อิอิ  เจอเพื่อนร่วมฝันอีกคนแร้ว    :025: :025: :025:
NA  คลาสสิคไปแล้วจริงๆครับ  เห็นด้วยว่าหลายคนในชมรมชอบรถแนวเดียวกันอยู่แล้วครับ เรียบง่ายได้อารมณ์
ผมมีมินิคลาสสิคคันนึงครับ แต่ผมทำรถไม่เป็น เลยซื้อแบบพร้อมใช้มาเลย

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
เบิ้ลเคยแอบเห็นอีกคันของเบิ้ลอ่ะ.....

เอามาโชว์อีก....ไม่ต้องเขิลล์

เอามาดู....เอาให้ตายกันไปข้างเลย....ฮ่าๆๆๆ ^.^

:005:

ออฟไลน์ BEE

• *
เก็บกันไว้เยอะเลยนะครับ  สวยๆทั้งนั้น รอชมๆ :002:

ออฟไลน์ blue

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
"Like" ชอบกระทู้นี้อ่ะ เอาออกมาโชว์กันอีกนะคับ ชอบชอบชอบ แต่ละคัน เห็นแย้วย้ามยายหยายเยยยยยยยยอ่ะ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Jo-8898

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
ขอชมด้วยคน ทั้งFiat500 ของคุณเบิ้ล & miniของคุณก้อง สวยสมกับบุคลิคเจ้าของมาก ดูเท่ห์มากครับ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
สวยยยยยยย.... :-* :-* :-* :-*

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"