ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะขอ รวบรวม miata 4ลิ้น turbo supercharge และรถเปลี่ยนแคม  (อ่าน 2699 ครั้ง)

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
เพื่อใครมีปัญหาอะไร  จะได้แชร์ ประสบการณ์ได้

จุดประสงค์  ในการรวม   เน้น  มันส์ อย่างเดียว  ครับ 

อยากให้ทุกท่าน ระบุว่ารถตัวเองทำไร ไปบ้าง ผลเป้นอย่างไร  ได้ค่าเป็นแรงม้ายิ่งดี

( ทำที่ไหน ไม่ต้องบอกก็ได้  )

เพื่อเป็นแนวทาง  สมาชิกท่านอื่นที่อยาก แรงครับ

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
Re: อยากจะขอ รวบรวม miata 4ลิ้น turbo supercharge และรถเปลี่ยนแคม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 09:48:36 PM »
Like

ออฟไลน์ Dirty White

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -36
    • 5iveClub
Re: อยากจะขอ รวบรวม miata 4ลิ้น turbo supercharge และรถเปลี่ยนแคม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 10:59:49 PM »
เจ้าของกระทู้ลงประเดิมก่อนเลยมั๊ยครับ  :P

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 08:26:04 PM »
จารวมยังไงกันดีละครับ เคยตั้งเป็นกระทู้ไป 3กระทู้แล้วเกี่ยวกับการทำเจ้า Rooster   ขี้เกียจจะพิมพ์ใหม่อะครับ มันอาจจะอยู่กระจัดกระจายบ้างแต่คงหาไม่ยากมั้งครับ    :050: