ผู้เขียน หัวข้อ: นัดหมาย และแผนผัง กิจกรรม highheels racer ถ่ายภาพการกุศลครับ  (อ่าน 9160 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
จอง size L ตัวนึงครับพี่   คราวก่อนเอา M ไป เผลอนึกว่าตัวเองหุ่นนายแบบ ตอนนี้ใส่แล้วขยับตัวลำบากมาก  :emo47:

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
จอง size L ตัวนึงครับพี่   คราวก่อนเอา M ไป เผลอนึกว่าตัวเองหุ่นนายแบบ ตอนนี้ใส่แล้วขยับตัวลำบากมาก  :emo47:

555 เหมือนผมเป๊ะเลย size m ใส่ไม่ได้แล้วฟิตมากก..

ออฟไลน์ Arr_na16

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
ก็ขอจอง M สองตัวครับ ขออนุญาตไปรับก่อนได้ไหมครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
โทรฯ มาสอบถามได้เลยครับ หนุ่ม 081-611-4414  8)

รับได้ที่ ซ.วิภาวดี16 แต่บอกล่วงหน้า 1 วันครับ  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ bubble

• *
  • Gift : 38
พรุ่งนี้พี่จิณกับผมจะเข้าไป mark จุดและลองวางกรวยที่ studio ตอนบ่่ายครับ
รบกวนพี่ๆ ที่สนใจไปลงชื่อด้วยนะครับ อยากให้ไปกันหลายๆ คนครับ สนุกสนาน  :005:

ผมแนบภาพพี่ๆ ที่ดูแลส่วนต่างๆ มาด้วยครับ
ถ้ามีข้อสงสัยโทรถามผมได้เลยนะครับ  :050:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2011, 04:28:16 PM โดย bubble »

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
กด Like ตรงไหนอ่ะ...... ^.^

:050:

• *
นัดหมายเพิ่มเติมครับ วันอาทิตย์ตอนเช้า
จะมีน้องๆ ที่ขอติดรถไปด้วยคือ maymae, หนูก้อย, ญาญ่า, เชอร์รี่, หนูหญิง ครับ :050:

โดยจะมีน้องสายน้ำ และน้องรูทเบียร์ ช่วยประสานงานที่ crytal park ครับ
และมีพี่หนุ่ม mazdalover ช่วยดูแลประสานงานครับ  :009:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
มีเจ้าหน้าที่ตรวจภายในมั้ยครับ ขออาสาครับ 555

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ผมคิดว่าเป็นพี่ธเนศ กับก้องนะครับ....

เห็นเพิ่งไปติดลิ้นหน้า...กะลิ้นหลังมาใหม่....สวยๆเลย....แพลบๆๆ

ปล. ไม่น่าเชื่อว่างานถ่ายรูปนี้....จะเกิดกระแสการลงทุนในการแต่งรถอย่างมโหราฬบานเบิกขนาดนี้เลยอ่ะครับ

กระแสเงินสะพัดสู่รากหญ้าแบบนี้.....เศรษฐกิจชาติเรารอดแน่ๆครับ

ถึงหุ้นตก...กูก็จะแต่ง ( แทนที่จะเอาเงินไปช้อนซื้อ....ฮ่าๆๆ )

ออฟไลน์ Jo-8898

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
พรุ่งนี้พี่จิณกับผมจะเข้าไป mark จุดและลองวางกรวยที่ studio ตอนบ่่ายครับ :o :o

มีอะไรให้ช่วยไหมคับ คิดว่าเสาร์ช่วงบ่ายว่าง ทาสีพอทำได้ โทรมาน่ะครับ 084 0202 205

• *
ขอบคุณพี่โจมากครับ :) พี่ๆ ท่านไหนสนใจมาร่วมสนุกกัน (หรือร่วมเหนื่อยหว่า 55) มาได้เลยนะครับ
ถ้าไปไม่ถูกยังไงโทรหาผมได้เลยนะคร้าบบบ :)  :050:

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• *
  • Gift : 15
ดูผังแล้ว  ตำแหน่งงานพี่ก้องกะพี่ป๊อบ ต้องคาราวะ 1 จอกครับ   :025:

ออฟไลน์ boony

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
เพิ่งกลับจากต่างประเทศครับขอโทษด้วย
ขอจองsize L 1ตัวนะครับ
ผมต้องไปธุระต่อประมาณบ่าย2ครับถ้าไม่รบกวนเกินไปขอถ่ายรอบเช้าได้ไหมครับขอโทษที่บอกช้าครับ

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ผมคิดว่าเป็นพี่ธเนศ กับก้องนะครับ....

เห็นเพิ่งไปติดลิ้นหน้า...กะลิ้นหลังมาใหม่....สวยๆเลย....แพลบๆๆ

ปล. ไม่น่าเชื่อว่างานถ่ายรูปนี้....จะเกิดกระแสการลงทุนในการแต่งรถอย่างมโหราฬบานเบิกขนาดนี้เลยอ่ะครับ

กระแสเงินสะพัดสู่รากหญ้าแบบนี้.....เศรษฐกิจชาติเรารอดแน่ๆครับ

ถึงหุ้นตก...กูก็จะแต่ง ( แทนที่จะเอาเงินไปช้อนซื้อ....ฮ่าๆๆ )

เพื่อชื่อเสียงครับ  ;) ;) ;)

ดูผังแล้ว  ตำแหน่งงานพี่ก้องกะพี่ป๊อบ ต้องคาราวะ 1 จอกครับ   :025:

ไม่ทราบว่าคณะผู้จัดท่านใดชงมาให้เหมือนกันครับ (นึกขอบคุณอยู่ในใจ)  ยินดีช่วยงานกิจกรรมทุกหน้าที่คร้าบ
แต่อยากทราบว่าหน้าที่ดูแลน้องๆpretty นี่ต้องดูแลกันขนาดไหนครับ  (พาไปทานข้าว  ไป ตจว  ฯลฯ)  :-*

• *
เพิ่งกลับจากต่างประเทศครับขอโทษด้วย
ขอจองsize L 1ตัวนะครับ
ผมต้องไปธุระต่อประมาณบ่าย2ครับถ้าไม่รบกวนเกินไปขอถ่ายรอบเช้าได้ไหมครับขอโทษที่บอกช้าครับ

เดี๋ยวผมสลับให้ครับ :)