ผู้เขียน หัวข้อ: นัดหมาย และแผนผัง กิจกรรม highheels racer ถ่ายภาพการกุศลครับ  (อ่าน 9017 ครั้ง)

ออฟไลน์ bubble

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 38
นัดหมายวันงานถ่ายภาพ high heel racers ครับ :)
6.00 น.     -พบกันที่ crytal park ครับ (ทั้งนางแบบและ miata club ครับ)
6.30 น.     -ออกเดินทางไปสหมงคลสตูดิโอครับ
7.00 น.     -ถึงสตูดิโอ เริ่มนำรถเข้าสตูดิโอครับ ทำความสะอาดรถ
               -ช่างภาพจัดไฟครับ
8.00 น.     -เริ่มลงทะเบียน
8.30 น.     -ตัวแทนจาก miata club กล่าวเปิดงาน
9.00 น.     -เริ่มการถ่ายภาพ
13.00 น.   -พักรับประทานอาหารเที่ยงครับ
               -นางแบบเปลี่ยนชุด
               -ขยับรถเพื่อการถ่ายรอบบ่าย
14.00น.   -เริ่มการถ่ายภาพรอบบ่ายครับ
18.00น.   -ถ่ายภาพหมู่
18.30น.   -ปิดงานครับ

อุปกรณ์ที่ควรนำมาครับ :)
1.วอแดง
2.ผ้าเช็ดรถ
3.ถุงมือเผื่อตอนเข็นรถครับ

ปล.
พี่ nop ให้คำแนะนำว่าอยากให้ น้อง pretty เอาของมีค่าใส่ไว้ที่กระโปรงหลังรถครับ 1 คนต่อ 1 คันครับ เพื่อความปลอดภัยครับ :) เหลือที่ว่างกระโปรงหลังให้น้องๆ ด้วยนะคร้าบบ :)

ปล.2  วันพุธนี้ช่วงบ่าย-เย็น จะไปทาสีกำแพงครับ
        วันเสาร์จะเข้าไปเตรียมงานตีเส้นจอดรถครับ
        พี่ๆ คนไหนสนใจไปฮาเฮกันเชิญเลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2011, 03:43:11 PM โดย bubble »

• *
คิวการถ่ายภาพรอบเช้าครับ  :002:
1.วิทย์/b4_miata               ขาว
2.mazdalover                  ขาว
3.Gong959                       ขาว
4.บาส m2 1028                ขาว
5.pom topspeed              ขาว
6.WhiteNA                      ขาว
7.Rattster - รัตน์               เหลือง
8.พี่นัน                               เขียว+ดำ
9.nop-nb                       ทอง
10.rooster                        บรอนซ์
11.ton-diy - ต้น                บรอนซ์
12.JIB818                       บรอนซ์
13.POP POP                    ดำ
14.BUBBLE                     ดำ

ปล.ถ้าผมระบุสีรถผิดแจ้งได้ทันเลยทีนะครับ :005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2011, 04:18:13 PM โดย bubble »

• *
คิวการถ่ายภาพรอบบ่ายครับ  :009:
1.พี่ต่อ                                   แดง
2.ton/rangreeb                      แดง
3.GIN                                      แดง
4.พี่ไก่                                    แดง
5.oakinen - โอ้ก                       แดง
6.boony (อุ้ย)                          แดง
7.phoenix                              แดง
8.juin11                                แดง
9.FUI52                                 ส้ม
10.Act/cabriolet                      เทาด้าน
11.bookdent                           บรอนซ์
12.mazdalover                         ฟ้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2011, 04:39:01 PM โดย bubble »

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
juin11 and phoenix - NA classic Red ทั้งสองคันครับ  8)

bookdent - NC สีบรอนซ์ครับ ดูได้หน้า classified กระทู้ update ชุดแต่ง NC1 NC2 หน้า 2 ครับป๊ม   ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2011, 04:03:49 PM โดย mazdalover »

• *
juin11 and phoenix - NA classic Red ทั้งสองคันครับ  8)

bookdent - NC สีบรอนซ์ครับ ดูได้หน้า classified กระทู้ update ชุดแต่ง NC1 NC2 หน้า 2 ครับป๊ม   ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ขอบคุณพี่หนุ่มมากครับ :)

ออฟไลน์ Pete NA

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
คิวการถ่ายภาพรอบบ่ายครับ  :009:
1.oakinen - โอ้ก                      แดง
2.ton/rangreeb                      แดง
3.GIN                                      แดง
4.พี่ไก่                                    แดง
5.พี่ต่อ                                    แดง
6.boony (อุ้ย)                          แดง
7.phoenix                              แดง
8.juin11                                แดง
9.FUI52                                 ส้ม
10.Act/cabriolet                      เทาด้าน
11.bookdent                           บรอนซ์
12.mazdalover                         ฟ้า

Can I take 1st krab?, might have to leave early krab

• *
แก้ไขให้พี่ต่อแล้วครับ :)

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
วันจัดกิจกรรมขอความร่วมมือใส่เสื้อที่ทำครบรอบ 10 ปีกันมาด้วยนะครับ  ???

ท่านที่ไม่มีผมจะนำไป(ขาย)ให้ รายได้สมทบทุนกิจกรรมครั้งนี้ไปเลย  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ bookdent

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
จองเสื้อเบอร์ M ไว้ 1ตัวคับผม

ออฟไลน์ b4_miata

• *
  • Gift : 18
วันจัดกิจกรรมขอความร่วมมือใส่เสื้อที่ทำครบรอบ 10 ปีกันมาด้วยนะครับ  ???

ท่านที่ไม่มีผมจะนำไป(ขาย)ให้ รายได้สมทบทุนกิจกรรมครั้งนี้ไปเลย  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ของผมใส่ไม่ได้แล้วครับพี่ รบกวนจองเบอร์L 1ตัวคับ. ขอบคุณครับ

รับทราบครับเรื่องจองเสื้อ ... มีอีกประมาณ 20-30 ตัว เลยล่ะ แต่ size ไรบ้างเดี๋ยวต้องไปรื้อก่อน   8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ pom topspeed

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
  • ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata
S M L อย่างละ 3 ตัวครับ อาจารย์ ยังไม่เคยมีกะเค้าซักตัว รับของก่อนได้มั้ยครับได้ซักก่อนครับ แบบว่าเป็นคนแพ้ง่ายอ่่ะคับ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
เอาไปให้หมดเลยจาน เดี๋ยวไปลองทาบดู ยังไม่เคยมีกับเค้าเลยครับ   :002:

S M L อย่างละ 3 ตัวครับ อาจารย์ ยังไม่เคยมีกะเค้าซักตัว รับของก่อนได้มั้ยครับได้ซักก่อนครับ แบบว่าเป็นคนแพ้ง่ายอ่่ะคับ

ให้ส่งไปให้ที่ไหนครับ ... คงต้องนัดเจอแล้วล่ะม้างงงงง เพราะส่งไปรษณีย์น่าจะไม่ทันวันอาทิตย์อ่ะครับ   8)

หรือว่าจะไปให้ที่ร้านส้มตำนัววันพรุ่งนี้ฝากเจ้าของดาวแห่งความเย็นไปให้ดีน๊อ  :-X

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ rangreeb

• Gift : 13
ไม่มีเสื้ออ่ะคับ จานหนุ่มไงฝากพี่แอ็คไว้ด้ายมั้ยคับ size  ,L
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2011, 04:02:39 PM โดย rangreeb »