ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ กลิ่นไอเสียเข้า NB  (อ่าน 1547 ครั้ง)

ออฟไลน์ moton

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
รบกวนด้วยครับ กลิ่นไอเสียเข้า NB
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 12:40:27 AM »
ตอนขับความเร็ว 80ขึ้นไปจะเริ่มมีกลิ่นไอเสียครับ ยิ่งขับเร็วขึ้นกลิ่นยิ่งมาเยอะ แล้วรู้สึกเหมือนว่าจะมาจากข้างหลังด้วย แต่พอรถติดแล้วหายไป
ผมเปลี่ยนยางตรงคันเกียรกับอุดช่องอากาศเข้าของแอร์แล้วด้วยครับ แย่เลยครับช่วงนี้ :106:
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ