ผู้เขียน หัวข้อ: CLIP เปิดตัวกิจกรรม highheels racer ถ่ายภาพการกุศล miata club เร็วๆ นี้  (อ่าน 24868 ครั้ง)

ออฟไลน์ b4_miata

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
ฮามากครับ.. ;)
ไปด้วยคนครับ.. :car:

ออฟไลน์ nop-nb

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
ไหนๆก็ได้นายกหญิงคนแรกแล้ว ช่วยสนองฟันเฮียแก่ซักคนจะเป็นไร
"พรุ่งนี้นัดกันที่ starair เตรียมกระป๋องโค๊กเปล่าไปคนละใบแวะปั้มพี่ป้อมเติมน้ำมันให้เต็ม "
"เผา เผาเลยพี่น้องผมรับผิดชอบเอง"
ไม้รู้ว่ารายละเอียดงานเป็นไง แต่เท่าที่ดูไม่ไปงานนี้ไม่ใช่คน mx5 เดี๋ยวตอนแก่ไม่มีอะไรไปเล่าให้ลูกหลานฟัง  
ลงชื่อคนที่ 29 ครับ...
ปล.พี่ACK ทำประกันอัคคีภัยซิ ผมมีขายนะไม่แพงรับรอง  พอเผาแล้วเอาเงินประกันมาตกแต่งร้านใหม่ไง...อิ...อิ...
กระทู้นี้แรงจริงสงสัยจังเมื่อคืนเกิดอะไรขึ้น  เสียดายไม่ว่างติดธุระด่วนจี๋....เสียด้าย....เสียดาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2011, 08:59:56 AM โดย nop-nb »

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ใครทำๆๆๆๆ ฮาเกิ้น ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ไหนๆก็ได้นายกหญิงคนแรกแล้ว ช่วยสนองฟันเฮียแก่ซักคนจะเป็นไร
"พรุ่งนี้นัดกันที่ starair เตรียมกระป๋องโค๊กเปล่าไปคนละใบแวะปั้มพี่ป้อมเติมน้ำมันให้เต็ม "
"เผา เผาเลยพี่น้องผมรับผิดชอบเอง"
ไม้รู้ว่ารายละเอียดงานเป็นไง แต่เท่าที่ดูไม่ไปงานนี้ไม่ใช่คน mx5 เดี๋ยวตอนแก่ไม่มีอะไรไปเล่าให้ลูกหลานฟัง 
ลงชื่อคนที่ 29 ครับ...
ปล.พี่ACK ทำประกันอัคคีภัยซิ ผมมีขายนะไม่แพงรับรอง  พอเผาแล้วเอาเงินประกันมาตกแต่งร้านใหม่ไง...อิ...อิ...
กระทู้นี้แรงจริงสงสัยจังเมื่อคืนเกิดอะไรขึ้น  เสียดายไม่ว่างติดธุระด่วนจี๋....เสียด้าย....เสียดาย

เจริญล่ะ เผาเอาประกัน

อย่าทำรัยร้านผมเลย  บัตรเข้างานผมให้ฟรี  55+

jib818

• บุคคลทั่วไป
ตื่นสายมาดูเวปยังทันป่าวเนี่ย จิ๊บ1คันแต่ขอพูดหน่อยขำมากว่ะแมร่งทำไปได้เปิดดูในรถขับไปหัวเราะไปคนแมร่งนึกว่าทหารบ้า55555

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
กลับมาฮาอีกรอบ.....ตอน...สตาร์แอร์....

ปากตรงเป๊ะ......ฮ่าๆๆๆๆ

:106:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
อ้าวๆๆๆ ลืมลงชื่อเหมือนกัน ไปร่วยๆๆๆ  มัวแต่ฮา

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ย้ำนะครับว่ารับจำนวนแค่ 30 คัน เพราะขนาดพื้นที่ของ Studio มีจำกัด  ???

งานเป็นวันอาทิตย์ที่ 7 สิงหาคม 2554 รายละเอียดต่าง ๆ รอคณะทำงานมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ   :)

ค่าดำเนินการ ฿2,000/คัน รวมค่าอาหารกลางวัน-เติมฟรีไม่อั้น  :-*

ราคานี้ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม หากต้องการใบเสร็จรับเงินให้เตรียมกันมาเองนะก๊าบบบบ  :emo58:

updated รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรมถ่ายรูปกับ Pretty ดังนี้   :D

1. mazdalover - หนุ่ม
2. oakinen - โอ้ก
3. pom topspeed - ป้อม
4. cabriolet - แอ๊ก
5. bubble - เบิ้ล
6. Rattster - รัตน์
7. gin - จิน/ค้างคาวไฟ
8. jib818 - จิ๊บ
9. b4_miata - วิทย์
10. nob-nb - ณพ

แค่คืนเดียวมีสมาชิกลงทะเบียนกัน 1 ใน 3 แล้วหรือเนี่ย รีบ ๆ หน่อยนะครับ ช้าหมดอดสะสมรูปรถสวย ๆ กับ Pretty เซ็กซี่นับสิบคน รูปทั้งหมดมอบให้สมาชิกกลับบ้าน(เตรียม hdd มาเยอะ ๆ หน่อยนะ)ไม่มีคิดกะตังค์เพิ่มเน้อ  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2011, 11:23:06 AM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ O-Omega

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 3
    • WayRoute GPS Tracking Expert
ต้องขอโทษพี่จินด้วยครับ ที่ไม่ได้ไปเย็นวันอาทิตย์
Transformer 3 ยาวมากกกกกกกก
ออกมาจาโรงเกือบ 2 ทุ่ม หมดพลัง -_-!

ู^_^
ระบบ GPS ติดตามรถ ควบคุมลูกน้อง ติดตามการทำงาน ผ่าน Internet รายละเอียด http://WayRoute.com

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
ไปด้วยครับ บาส m2 1028

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ไปด้วยครับ (คงไม่ติดอะไร)   :car:

jib818

กี่คนแล้วเนี่ยupdateกันหน่อยใครยังไม่ลงรีบนะครับเดี๋ยวเสียโอกาส :117:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Gong959. ขอลงชื่อไปด้วย 1 คน 1คัน(ลงชื่อแทนจ้า)

gin

พี่ไก่ สี่ลิ้น Na  ขอลงชื่อไปด้วย 1 คน 1คัน(ลงชื่อแทนจ้า)
พี่นันท์ ชอบดริฟท์ ขอลงชื่อไปด้วย 1 คน 1คัน(ลงชื่อแทนจ้า)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2011, 02:57:54 PM โดย gin »

mad_monkey

ืไป2 คันครับ

na6 turbo  กับ na8  4ลิ้น