ผู้เขียน หัวข้อ: CLIP เปิดตัวกิจกรรม highheels racer ถ่ายภาพการกุศล miata club เร็วๆ นี้  (อ่าน 24434 ครั้ง)

jib818

• บุคคลทั่วไป
สวยสู้น้องอรไม่ได้ซักคน :025:

ออฟไลน์ Pete NA

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
ฝนตกอย่างนี้จะล้างรถยังไงเนี้ย....งานนี้มีประกวดความสะอาดกันดีไหมครับ....เห็นมีคนจะล้างหน้ายางซื้อรถสไลป้ายแดงปูพรมตอนสไลขึ้นลงด้วย....

ไม่พอครับพี่ nop ตอนนี้คนๆเดียวกับที่จ้างรถสไลด์ไว้ สั่งของแต่งมาร่วมครึ่งแสน กองอยู่ที่บ้านผมครับ
ผมว่าจะตั้งกระทู้ขายแล้วคับ  :036: 555

Fire batman.... From KG works...

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ผมว่าเปิดกระทู้นัดหมายเป็นทางการเลยดีไหมครับ เพราะกระทู้นี้ก็ปาเข้าไปจะ 10 หน้าและ คุยเล่นกันไปมา เหลืออีกแค่ไม่ถึงสัปดาห์ก็ถึงวันนัดหมายแล้ว  ::)

สถานที่รวมตัวก่อนไปสตูดิโอที่สุขาภิบาล1 เดิมเคยเกริ่นกันไว้ที่ crystal park และล่าสุดดูเหมือน The Nine (พรีเมียร์พระรามเก้าเดิม) ก็เป็นตัวเลือกที่ดีเช่นกัน เพราะเดินทางไปไม่ไกล รถไม่ติด  8)

แต่ที่สำคัญที่สุดคือความตรงต่อเวลา เพราะจะมีการจัดลำดับการถ่ายภาพตามสีรถ ซึ่งอยากจะให้คณะทำงานระบุมาเลยว่าสีอะไรคันไหน ก่อน-หลังอย่างไร เพื่อที่ไปถึงสตูดิโอแล้วจะไม่วุ่นวาย เพราะไม่อย่างนั้นระหว่างที่มีการถ่ายภาพ ก็จะมีเสียงรถวิ่งเข้า-วิ่งออกหรือมีการจัดคิว ทั้งเสียง ทั้งกลิ่นไอน้ำมัน จะรบกวนการทำงานของเหล่าช่างภาพและนางแบบเอาได้  :-\

อยากให้แจ้งกำหนดการให้ทราบด้วยว่าแต่ละช่วงเวลาทำอะไรยังไง และควรนำอุปกรณ์อะไรไปบ้าง  :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Chitaro

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
เห็นภาพแล้ว ..ปิดการขายคับ!!!! :106:เสี่ยแอ็คเหมาหมด :025:


ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
ไหนไหนก็ไม่ทันแล้วพี่ขอต่อนะ....
ของที่ระลึกครับ...

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
เจ๋ง.... :005:

ออฟไลน์ nop-nb

• *