ผู้เขียน หัวข้อ: CLIP เปิดตัวกิจกรรม highheels racer ถ่ายภาพการกุศล miata club เร็วๆ นี้  (อ่าน 24440 ครั้ง)

ออฟไลน์ bubble

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 38
<a href="http://www.youtube.com/v/Xt8-AOubNhM?version=3&amp;amp;hl=en_US&amp;amp;rel=0&quot;" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/Xt8-AOubNhM?version=3&amp;amp;hl=en_US&amp;amp;rel=0&quot;</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2011, 11:07:48 PM โดย bubble »

ออฟไลน์ pop_pop

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ก๊ากๆๆๆ  ขำ ว้อย  55+ :emo58:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
โดนพาดพิงหาว่ากั๊กหญิง  :emo47: ไม่ถูกต้องนะเนี่ย ความจริงค้างคาวไฟต่างหากที่ทำ  :emo51:

ไม่เชื่อไปดูรูปเที่ยวสวนนงนุชก็ได้  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป.ป๊มจ่ายตังค์แล้วนะ ฿2,000 ลงชื่อคนแรก รับจำนวนจำกัดแค่ 30 คันนะคร๊าบ ช้าหมดอดถ่ายรูปกับ pretty girl นับสิบคน  :-*

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
ฮามากครับทำงานเครียดๆยังฮาแตก.  มากันครบปรตูหลังและกั๊กหญิง  :025:

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ลงชื่อคนที่สอง.....ไปด้วย
ทำไรมั่งไม่รู้มัวแต่ขำ....ฮ่าๆๆ

ถ้าค้างคาวแต่งหญิงถ่ายกะรถผม...ทำบุญเพิ่ม 500 ......ฮ่าๆๆๆ

:057:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :002:
Ich bestatige eine Karte fur mich. Schnell..... :117:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2011, 12:02:27 AM โดย Zoom-zoom »

ออฟไลน์ pom topspeed

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
  • ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata
โดนพาดพิงหาว่ากั๊กหญิง  :emo47: ไม่ถูกต้องนะเนี่ย ความจริงค้างคาวไฟต่างหากที่ทำ  :emo51:

ไม่เชื่อไปดูรูปเที่ยวสวนนงนุชก็ได้  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป.ป๊มจ่ายตังค์แล้วนะ ฿2,000 ลงชื่อคนแรก รับจำนวนจำกัดแค่ 30 คันนะคร๊าบ ช้าหมดอดถ่ายรูปกับ pretty girl นับสิบคน  :-*

พี่ฮาร์ฟ พี่ลงชื่อได้ไงอ่ะฮาร์ฟ ก็เค้ายังม๊ะได้ประกาศรับสมัครม๊ะใช่เหรอฮาร์ฟ แล้วอย่านี้พี่ก็ใช้อำนาจหน้าที่โดยมิชอบสิฮาร์ฟ เล่นรู้ก่อนแอบสมัครก่อน แล้วอย่างนี้จะให้ป๋มไว้วางใจพี่ได้อย่างไรล่ะฮาร์ฟ มีกั๊กๆ สงสารไอ้คนที่มาสมัครเป็นคันที่ 31 เจงๆ
ว่าแต่สมัครที่ใครฮาร์ฟ ม๊ะอยากเป็งคันที่ 31 ฮาร์ฟ สมัครด้วยคนฮาร์ฟ จ่ายตังค์ที่หนายวานบอกลายแทงด้วยฮาร์ฟ มิฉะนั้นป๋มจะยื่นกระทู้สด ซักฟอกพี่ทันทีที่สภาเปืดน๊ะฮาร์ฟ

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
555555 สุดยอด.

ผมลงชื่อ 1 คน. เดี๋ยวบัตรหมด. แต่อย่าเผาร้านStarAirSound ของผมนะ

ออฟไลน์ bubble

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 38
ผมลงชื่อด้วยค้าบบ เด๋วลืม -_-"

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ป๊มบอกไว้ตรง ลป.รับจำนวนจำกัดแค่ 30 คัน และบอกใบ้ไว้ว่าค่าสมัคร ฿2,000/คัน  :P

ลงชื่อในกระทู้นี้ได้เลยครับ ตอนนี้บัตรเหลือเฟือแต่คอยระวังคนสวมวิณญาณฮิตเลอร์มาเหมาบัตรหมดงานเอาน๊า  :emo51: ผมล่ะกลัวเอารถถังยูเครน ล้อยาง เครื่องเรือหางยาว มาดริฟในงานซะจริง  :( ลำพังเฮียร้านแอร์มาปิ้งไก่ขายรอบล่ะ ฿9,000 ก็กลัวแล้วคร๊าบ  :emo58: เที่ยวนี้ผมเอาซุปหน่อไม้มาร่วมวงด้วย จะมีใครตามมาแจมอีกไหมเนี่ย  8)

ลป. ตอนนี้มีลงชื่อ 5 คนล่ะนะ mazdalover, oakinen, pom topspeed, cabriolet and bubble  :emo64:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2011, 12:45:34 AM โดย mazdalover »

Jib, Joke, Jack, Gin, Nop and Ton-DIY และท่านทั้งหลายรีบแสดงตัวด่วน ช้าหมดอดสนุกด้วยกันนะครับ  :emo10:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
งานนี้ผม รับเป็น เหรันยิก เองคร้าบ จะดูแลเรื่อง ขายบัตร เก็บเงิน ค่าใช้จ่าย และอื่นๆ

ไว้ได้วัน เวลา ที่แน่นอน. ผมจะมาบอกครับ

Act/cabriolet....StarAirSound

gin

• บุคคลทั่วไป
 :car:รายละเอียดแผนการทำงาน ข้อมูลเพิ่มเติม พร้อมปล่อยของแล้วครับเจ้านาย... :emo59:ผมลงชื่อด้วยครับ งานนี้พลาดแล้วจะเสียดายอยากเจอเพี่อนๆมากครับมาร่วมกิจกรรมกันเร็ว  จิน Na 1คัน ตรับสีแดงแต่งครบ  :emo58:

ออฟไลน์ no+kun

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 0
ไห้10กะโหลกเรยยยย์      ฮาสาราดดดด  55+
 :002: :002: :002:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
 :002: ซับนรกฮิตเลอร์ภาคนี้เด็ดจริงๆ 555