Car Related Discussion > ทิปและเทคนิครถยนต์

na 6 supercharge step 1

(1/4) > >>

mad_monkey:
ชุดนี้ ประกอบด้วย

1ชุด supercharge jason racing บูส 0.5

2 หัว ฉีด

3 ปั๊มติ๊ก

4  อินเตอคูลเลอร์

5  F con V pro

mad_monkey:
ผลที่ได้ตอนนี้ ได้  150 ม้า ที่ล้อ ทำม้าได้มากขึ้นจากเครื่องna6 เดิมๆๆ ประมาณ 70 แรงม้าที่ล้อ ครับ

ปัญหารอบนี้ซุปเปอร์ชาตมีอาการ  แรงดันบูสตก จาก  0.5 bar เหลือ 0.3 บาร์

ตั้งแต่รอบ 5000 รอบ ทำให้ ม้าขึ้นมาไม่เยอะเท่าที่ควร  ตอนนี้กำลังกลับแก้ไข  และจะนำผลการจูน

มาให้ดู อีกที

*** แรงม้าที่ล้อ โดยประมาณ ของ na6 จะอยู่ประมาณ 70-80 แรงม้า นะครับ *****

****  ใครมีแรงม้าที่ล้อของเครื่องเดิมๆๆ  na6  na8 nb1 nb2   ช่วยแจ้งด้วยนะครับ****

pomman:
แรงงงงงงงงงงง :002:

mazdalover:
Na6 คันที่ 3 ที่ลง supercharge ก่อนหน้านี้เคยเห็นสีน้ำเงินกับสีบรอนซ์  8)

เมื่อไหร่จะมี Na8 ลง supercharge บ้างน๊อ  >:(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. คันขาวนี่แรงมากทีเดียว  ;)

NA_Devil:
แรงกันใหญ่เลย... :117:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version