ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครจะมาเที่ยวเขาค้อกันบ้างมั้ยครับ???  (อ่าน 6974 ครั้ง)

ออฟไลน์ oakinen

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
Re: มีใครจะมาเที่ยวเขาค้อกันบ้างมั้ยครับ???
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 10:06:11 AM »
สนใจมากมาย.....ไปด้วยคราบบบบ

อยากดูแมงกระพรุนอ่ะค๊าบบบบ.......ฮี่ๆๆ

:004:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
Re: ÁÕã¤Ã¨ÐÁÒà·ÕèÂÇà¢Ò¤é͡ѹºéÒ§ÁÑé¤ÃѺ???
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 11:15:48 AM »
อ้าวๆๆๆๆๆ งั้นก็จัดทริปเลยดีมั้ยครับ
จำได้ว่าแมงกะพรุนต้องไปดูช่วง เมษา
มั้งพี่ ไม่แน่ใจนะครับ เดี๋ยวเช็คอีกทีครับ
แมงกระพรุนน้ำจืดที่เดียวในเมืองไทยนะนั้น
เขาบอกมาอีกทีครับ อิๆๆๆ

ออฟไลน์ super_5

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Samunthitar Resort
    • www.samunthitar.com
Re: มีใครจะมาเที่ยวเขาค้อกันบ้างมั้ยครับ???
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 12:30:11 AM »
อ้าวๆๆๆๆๆ งั้นก็จัดทริปเลยดีมั้ยครับ
จำได้ว่าแมงกะพรุนต้องไปดูช่วง เมษา
มั้งพี่ ไม่แน่ใจนะครับ เดี๋ยวเช็คอีกทีครับ
แมงกระพรุนน้ำจืดที่เดียวในเมืองไทยนะนั้น
เขาบอกมาอีกทีครับ อิๆๆๆ
ใช่ครับ มีที่เดียวในประเทศไทย ตามข้อมูลที่ ททท.บอกมาครับ
ถ้าจะมาจริงๆสงสัยจะสนุก อิอิ ทางคดเคี้ยว อากาศเย็นๆ เปิดรับลมให้หนำใจ  :025:
เดี๋ยวจะลองดูโปรแกรมท่องเที่ยวช่วงนั้น หลายๆอย่างให้ครับ จะได้มาเที่ยวกันให้คุ้ม  :117: