ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียด+ร่วมลงชื่อทริปสุดท้ายปลายปี เขาใหญ่19-20/12/09  (อ่าน 32754 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
ไม่รู้ยังบอกทันมั้ย ลืมไปว่า...ติดหมอน ผ้าห่ม ผ้าเช็ดตัวมาด้วยนะคับ

เจอกันพรุ่งนี้ค๊าาาปป :car: :car: :car: :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2009, 01:29:08 AM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
ลืมบอกไปอย่าง ถ้าติด วอแดงไปด้วยจะติดต่อกันได้ง่ายขึ้นเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
จบไปอีกหนึ่งทริป และคงเป็นทริปส่งท้ายของปีนี้ที่ได้ทำกิจกรรมชมรมร่วมกัน :emo55:

งานนี้ต้องขอขอบคุณพี่ๆ น้องๆทุกท่าน :emo59:ในบ้านหลังนี้ที่ร่วมมือกันทำให้งานนี้สำเร็จลุล่วงไปได้นะคับ :emo59: 

หวังว่างานนี้คงทำให้พวกเราได้สนุกสนามกันนะคับ :emo55:อาจมีติดขัดบ้าง หลงบ้างก็ต้องขออภัยด้วยนะคับ :emo59:

ภาพสุดประทับใจกล้องท่านทั้งหลาย จามีได้ถ้าไม่มีคนเหล่านี้คับ.......ขอบคุณค๊าาาปป :emo59:

พี่ต้นDIY. >>>หัวโจกจัดทริป วางแผนที่เที่ยว เส้นทาง(พาหลงหลายรอบ :025:เหมือนกัน) เลือกร้านอาหารสุดอร่อย และออกมาทำการบ้าน สำรวจเส้นทาง บ้านพักให้พวกเราก่อนวันจิง

พี่นพNBและป๊า  >>>ที่ให้พวกเรามีที่หลับนอน พูดง่ายๆก็เจ้าของบ้านอะค๊าาาปป :emo59:

พี่ยุ่ง เสี่ยป๊อป พี่ไทย และน้องอัพ(สมาชิกใหม่) >>> เรียกเสียงฮาๆ ทั้งกลางวันและกลางคืน :emo58:

อ.หนุ่ม>>>ขอบคุณมากๆคับ :emo59: ถึงพี่เค้าจาไม่ได้ไป ก็มาส่งพวกเราตอนเช้าคับ :emo59:

พี่โมด>>>ยอมพาน้องอิมมาสนุกกับพวกเรา และเป็นหน่วยปิดท้ายขบวน ตามเก็บคนหลง :emo59:

ขอบคุณ :emo59: พี่เล้ง คุณก้อยและเพื่อนสาว พี่ต้นนักกล้าม พี่ยุ่ง และพี่โมด ที่มาร่วมสนุกกับพวกเรา :emo59: แต่หนีกลับก่อนไม่ยอมค้าง :010:

ขอบคุณ>>>น้องปริ้น และคุณพ่อ(สมาชิกใหม่) ครอบครัวMiata ที่พาน้องNCมาร่วมJoyกับพวกเรา :emo59:ทริปหน้ามาอีกนะคับ :emo64:

คุณโน๋>>>ก็ตามมาช่วงเย็นนะคับ

ขอบใจหลายๆน้องเอิน น้องเล็กสุดในวันนั้น ที่ค่อยดูแลพี่ๆ  :025: เช็ดรถให้ป๋มตอนเช้า :emo58:

:emo59:300ZXสีแดง >>>ที่หลงทาง และเลยตลอดด้วยคับ รถคันนี้มา2คน แต่.....ดันแอบถ่ายกันได้ :025: ไม่มา ไม่อยู่ งง อะดิ :025:

สุดท้ายท้ายสุด...ขอบคุณพวกเราทุกคนด้วยค๊าาาาาปปปปปป :emo59: :emo64:

:car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car:

ออฟไลน์ Thai

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
สนุกอีกแล้วคับ ขอบคุณทุกท่านคับ
ชอบมากครับ
 :066:
thai-NB