ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอาการคัน ยุบยิบๆ เลยว่าจะไปทดสอบสนาม วันอาทิตย์ที่ 1 พค. นี้ครับ ใครสนบ้าง  (อ่าน 2027 ครั้ง)

ออฟไลน์ pom topspeed

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
  • ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata
เกิดอาการคันเล็กน้อยถึงปานกลาง เลยว่าจะไปลองสนามซักกะหน่อย เผื่อว่าจะมีใครเกิดอาการคัน เหมือนกันเลยลองมาโพสต์ดูครับ ส่วนเรื่องเวลาก็น่าจะใกล้ๆ เที่ยง เจอกันที่ปั๊ม ปตท. อ้อมใหญ่ ถ.เพชรเกษม กม.28 ครับ สอบถามเบอร์0818433153 ป้อมครับ  :emo55:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
อาทิตย์นี้ ผมไป ตจว. กับแฟนสาวคร้าบบบบ. อดเลย ปกติผมจะคันเป็นประจำอยู่แล้ว

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
อาทิตย์นี้อยู่เกาะเสม็ดกับแฟนสาว(กว่า)กับน้องชายกับน้องสาวอีก 3คนครับ   :050:

ใจเย็นๆครับคุณป้อม เดี๋ยวรอได้กรวยมาก่อน ผมมีคุยกับวิทแล้วว่าจะเข้า survey กำหนดตำแหน่งกรวยที่จะวางพร้อมทำตำแหน่งเอาไว้ที่พื้น พร้อมกับทดสอบขับด้วย (อาจจะขอเพื่อนๆอาสาสมัครมาช่วยงาน พร้อมกับได้ทดสอบสนามไปก่อนล่วงหน้า อาจจะกลายเป็น morning meeting ย่อยๆก่อนวันที่ 22ก็เป็นไปครับ อิอิ)    :025: