ผู้เขียน หัวข้อ: Miata Spirit Gymkhana Driving Experience ครั้งที่ 1  (อ่าน 38453 ครั้ง)

ออฟไลน์ ty

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
Re: Miata Spirit Gymkhana Driving Experience ครั้งที่ 1
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 05:51:08 PM »
ty NC 1 krubb

ออฟไลน์ O-Omega

• *
  • Gift : 3
    • WayRoute GPS Tracking Expert
Re: Miata Spirit Gymkhana Driving Experience ครั้งที่ 1
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 06:32:32 PM »
ืสมาชิกใหม่ (มาก) ไปด้วยได้รึปล่าวครับ  :emo10:
ระบบ GPS ติดตามรถ ควบคุมลูกน้อง ติดตามการทำงาน ผ่าน Internet รายละเอียด http://WayRoute.com

ออฟไลน์ bun mx5

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 16
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 06:52:29 PM »
บุญ na8 ขอไปดูด้วยคนอะคับ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 07:33:56 PM »
อุ้ย ลงชื่อด้วยคนครับ เด๋วอดสนุกกับเพื่อนๆ
ป้อม /NC 1 คันครับ  :emo59:
คนนี้ยังไงต้องมาอยู่แล้ว ไม่งั้นพวกเราก็อดขับละครับ ที่ไม่ลงชื่อให้เพราะไม่แน่ใจว่าจะลงเรียนจริงหรือเปล่า น่าจะลงเป็นครูสอนมากกว่ามั้งครับ เห็นประวัติออกโชกโชนขนาดนั้น    :106:

ืสมาชิกใหม่ (มาก) ไปด้วยได้รึปล่าวครับ  :emo10:
มาได้เลยครับ  ขอประชาสัมพันธ์อีกทีครับ ว่าใครที่จะมาๆได้เลยนะครับ และสามารถเอารถลงไปขับเล่นได้ทุกคันนะครับ ที่กำหนดไว้ 20คันหมายถึงพวกที่จะเรียนแบบจริงๆจังๆครับ เพราะวิทเค้ากลัวว่าจะสอนไม่ทั่วถึงอะครับ การสอนเน้นแบบสบายๆนะครับ อย่าได้ซีเรียส เราอาจแบ่งเป็น 2 courses ใหญ่ เผื่อระหว่างสอน ใครไม่ได้เรียนเกิดคันไม้คันมือก็เอาไปลองวิ่งในส่วนที่ว่างอยู่ก็ได้นะครับ ผมเพียงแต่ช่วยตั้งกติกาเอาไว้เพื่อความเป็นระเบียบ เดี๋ยวจะนึกว่าผมเจ้ากี้เจ้าการนะครับ  เลยขอออกตัวไว้ก่อนนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดกัน  :emo59:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2011, 07:49:58 PM โดย rooster »

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 07:38:41 PM »
จัดที่ไหนอ่ะครับ อยากไปด้วยจัง ไม่มีmiata เอาคันเหลืองไปได้ป่าวฮับ :emo55:

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 07:47:53 PM »
จัดที่ไหนอ่ะครับ อยากไปด้วยจัง ไม่มีmiata เอาคันเหลืองไปได้ป่าวฮับ :emo55:

เอามาเลยคันเหลืองนั่นอะ อยากลองนั่งดูซักทีเหมือนกัน
สถานที่ของคุณป้อมอยู่บนถนนเพชรเกษม เลยร้านโกแอ๊คไปทางนครปฐม เลยสาย 5 ไปไม่ไกลอยู่ซ้ายมือเลี้ยวเข้าซอยไปนิดนึงก็ถึง พื้นที่เป็นพื้นที่ปิด มีรั้วรอบ ไม่มีคนภายนอกเข้ามาจุ้นจ้านครับ สบายใจกันได้ จะเป็นพื้นที่ส่วนตัว ไม่ต้องไปอายใคร ขับหมุนขับหลุดก็ขำๆฮาๆกันแต่พวกเรากันเองทั้งน้านน...

แผนที่เดี๋ยวรอคุณป้อมเจ้าของสถานที่มาโพสท์ติดอีกทีนะครับ

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 08:16:33 PM »
ถ้างั้นเบีย ขอยังไม่ลงชื่อนะครับ (ถ้ามีการจำกัดจำนวนรถ)

เพราะเบียอยากให้พี่ๆ ที่ยังไม่ค่อยมีโอกาศได้ขับรถแนวนี้ ได้ลองกับเจ้าตัวเล็กก่อนนะครับ

:002: :002: :002: :002: :002:
เฮ้ยเบียร์ มาเหอะ ไม่ต้องลงคอร์สหัดขับก็ได้ ระดับฝีมืออย่างเบียร์แล้ว มาช่วยสอนดีกว่า พี่ตัดชื่อเบียร์จากที่จะเรียนขับออก ให้คนอื่นเรียนแทน แต่เบียร์เอารถมาลงขับได้นะ ไม่ได้มีการจำกัดรถที่จะมาแต่อย่างใดครับ    ;)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 06:53:55 AM »
เอ๊ะ...คุณ O-Omega จากเวบ pantip.com หรือเปล่าครับ ฮิฮิ...

ผมโจ๊กครับ ขอไปดูเฉยๆเพราะว่ารถยังไม่สมบูรณ์เลยครับช่วงนี้ รู้สึกแปลกๆ ไม่ลงชื่อก่อนดีกว่า T_T
(เมื่อวานเปลี่ยนคอยล์จุดระเบิดกับหัวเทียนไป...เศร้า)

อีกอย่างตอนนี้โรงแรมใกล้จะเปิดแล้ว ทำงานวันวัวเป็นควายเลย เมื่อคืนก็เลิกงานห้าทุ่ม เดี๋ยวเช้านี้กับวันอาทิตย์ก็ต้องเข้าไปทำงานต่ออีกครับ ฮือๆๆๆ... :106:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2011, 06:57:35 AM โดย Surawutk »

jib818

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 01:43:24 AM »
ไปด้วยครับสองคันหนึ่งคน งง สองคนหนึ่งคัน NB

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 02:48:19 AM »
ถ้างั้นเบีย ขอยังไม่ลงชื่อนะครับ (ถ้ามีการจำกัดจำนวนรถ)

เพราะเบียอยากให้พี่ๆ ที่ยังไม่ค่อยมีโอกาศได้ขับรถแนวนี้ ได้ลองกับเจ้าตัวเล็กก่อนนะครับ

:002: :002: :002: :002: :002:
เฮ้ยเบียร์ มาเหอะ ไม่ต้องลงคอร์สหัดขับก็ได้ ระดับฝีมืออย่างเบียร์แล้ว มาช่วยสอนดีกว่า พี่ตัดชื่อเบียร์จากที่จะเรียนขับออก ให้คนอื่นเรียนแทน แต่เบียร์เอารถมาลงขับได้นะ ไม่ได้มีการจำกัดรถที่จะมาแต่อย่างใดครับ    ;)

กำ พี่จุ๊บครับ พี่พูดซะ ตายยยๆ

ถ้าเรื่อง Drag, Circuit ก็พอจะบอกหรือให้คำแนะนำได้บ้างครับ แต่ถ้า Gym เบียไม่ขอแนะนำดีกว่าครับ เคยวิ่งอยู่ไม่ถึง 5ครั้ง แถมตอนนั้นที่วิ่งเล่นกันก็ตั้งแต่ขับ Altis (รถคันแรกในชีวิต) ฮ่าาา

:050: :050: :050: :050: :050:

ออฟไลน์ O-Omega

• *
  • Gift : 3
    • WayRoute GPS Tracking Expert
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 11:04:29 PM »
ถ้าที่เหลือ ขอไปด้วยนะครับ
พึ่งได้ NB มาคับผม  :emo10:

มาจาก mazdaclub ละกันครับ อิอิ
มาจาก pantip แล้วแปลก ๆ
ระบบ GPS ติดตามรถ ควบคุมลูกน้อง ติดตามการทำงาน ผ่าน Internet รายละเอียด http://WayRoute.com

ออฟไลน์ obobob44

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 01:12:36 AM »
เต็มยังอะคับ....ขอไปด้วยคัน:)

อ๊อฟ NA6

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 08:05:50 AM »
อยากไปอ่ะอยากไป T_T
ถ้าตามไปได้จะตามไปนะครับพี่ๆ
ช่วงนี้ภาระกิจทั้งราษทั้งหลวงเยอะมาก

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 09:47:58 AM »
ได้นักเรียนครบแล้วครับ Update ที่หน้าแรกนะครับ    :car:

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 11:44:49 AM »
อยากไปอ่ะอยากไป T_T
ถ้าตามไปได้จะตามไปนะครับพี่ๆ
ช่วงนี้ภาระกิจทั้งราษทั้งหลวงเยอะมาก

ตามมาเป็นครูสอนด้วยนะครับพี่รัตน์.... :emo59: :emo59:
ปล. พี่ก็ลดๆ ภาระกิจทางราษออกมั่งสิครับพี่  จะได้มาสนุกกับน้องๆ หน่อย....(แซวเล่นนะค๊าบบบบ) :D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"