ผู้เขียน หัวข้อ: Miata Spirit Gymkhana Driving Experience ครั้งที่ 1  (อ่าน 38395 ครั้ง)

ออฟไลน์ oakinen

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
Re: Miata Spirit Gymkhana Driving Experience ครั้งที่ 1
« ตอบกลับ #180 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 03:01:48 PM »
ความผิดนี้อภัยไม่ได้...ต้องลงโทษ

ลงสนามจิมคาน่าคราวหน้า  +1 วิ ทุกรอบ....ถึงจะสาสม....ฮ่าๆๆ

จาก

หน่วยสกัดดาวรุ่ง

:014:

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
Re: Miata Spirit Gymkhana Driving Experience ครั้งที่ 1
« ตอบกลับ #181 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 03:27:09 PM »
เปลี่ยนเป็นวันเสาร์เกินเท่าไรเติมให้พอดีหน้าจะสาสมกว่า...
ถึงพีACKที่เคารพ ถ้าฝนตกทำไงครับ...
ทางออกแถวนั้นมีร้านวอร์เตอร์ไซด์ เปิดห้องคาราโอเกะนั้งได้15-20คน เรื่องที่สนทนากันโต๊ะอื่นจะได้ไม่คาบไปบอกใครครับ...

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #182 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 03:35:51 PM »
หูย...โหดร้ายกันทั้งคู่เลยอะ... :003:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #183 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 03:41:50 PM »
จะกินกันวันไหนก็ช่างเถอะ อย่าเพิ่งเลิกก่อน 3 ทุ่มเป็นพอ 55+

ออฟไลน์ Jo-8898

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
« ตอบกลับ #184 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 03:51:32 PM »
ขอขอบคุณเพื่อนๆที่มาในวันนั้นทุกๆท่านครับ สนุกเร้าใจได้ทักษะด้วย จะพยายามหาโอกาสไปร่วมกิจกรรมและทําความรู้จักให้มากขึ้นครับ :025:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #185 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 05:15:45 PM »
 เรื่องที่สนทนากันโต๊ะอื่นจะได้ไม่คาบไปบอกใครครับ...
[/quote]555+. เรื่องบางเรื่องยิ่งปิด เหมือนยิ่งเปิด อ่ะ นพ

ร้านบ้านตากอากาศเค้าน่าจะมีห้องแบบมีหลังคา มั้งครับ. ไม่งั้นก็กินมันกลางฝนเลย อิอิ

ออฟไลน์ pom topspeed

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
  • ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata
« ตอบกลับ #186 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 10:10:12 PM »
 :) หลังจากเสร็จจากงาน Miata Spirit Gymkhana Driving Experience ครั้งที่ 1 แล้วก็ ออนทัวน์ ชีพจรลงเท้าตั้งแต่ บ่ายวันอาทิตย์ จนเสร็จสิ้นภาระกิจ แล้วมานั่งอ่านเว็บวันนี้เองครับ ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยน๊ะครับ เรื่องการจัดงานผมว่ายังมีข้อผิดพลาดเล็กๆน้อยๆอยู่อีกมากพอสมควร ครั้งต่อไปจะปรับปรุงให้ดีกว่านี้ครับ ถ้าเพื่อนยังไว้ใจมาใช้สถานที่อีกน๊ะครับ ส่วนบรรยากาศภายในงานผมว่า สุดยอดเลย เป็นกันเองกันมากๆ สนุก มันส์ ฮา(โดยเฉพาะพี่จิน โคตรจะฮา พี่จะฮาไปใหนเนี่ยะ) ผู้สอนก็สุดยอดครับ พี่วิทย์ให้ความรู้ที่เราไม่เคยรู้มาก่อนเยอะมาก เยี่ยมไปเลยครับ ส่วนที่ผมอยากจะขอตำหนิก็มีโกแอ็คครับที่เป็นคนไม่รักษาสัญญาเลย บอกว่าจะขายยางให้ผมแต่สุดท้ายก็เอายางมาเผาทิ้งซะ งอลละ
ในครั้งต่อไปผมอยากเสนอให้เราไปหาสปอนเซอร์มาเปิดบูทภายในงานแล้วเก็บเงินเอาเป็นค่าใช้จ่ายค่าอาหาร เครื่องดื่ม ค่าใช้จ่าย จิปาถะภายในงาน เพื่อนๆจะได้ไม่ต้องควักเป๋า เก็บตังค์ไว้ซื้อยาง ซ่อมรถจะดีกว่าเพราะรู้สึกว่าจะไม่น้อยกันเลยแต่ละคน หาบริษัทยาง บริษัทรถยนต์ ฯลฯ ที่เกี่ยวข้องกับรถยนต์ มาช่วยสนับสนุน เพราะครั้งแรกเราก็จัดงานกันได้เยี่ยมขนาดนี้ ครั้งต่อไปไม่น่าจะรถน้อยกว่านี้แน่ๆ

ขอขอบคุณ เพื่อนๆทุกคนที่มาร่วมงานครับ รักคลับนี้เจงๆเร๋ย สมาชิกน่ารักกันทู้กคนเร๋ย ของขวัญน่ารักมาก ชอบๆ ครับ ขอขอบคุณท่านพี่จินอีกครั้งที่นำที่ต้มไข่มาให้ครับแต่ว่างๆช่วยมาสอนวิธีการใช้ด้วยน๊าพี่น๊า ผมมานั่งมองๆแล้วยังไม่รู้เลยว่าการต้มใข่มันต้องใช้อะไรที่ไฮเทคขนาดนี้เลยเหรอครับแต่ก็อยากใช้เป็นน๊าคร๊าบเพ่แบบว่าสติปัญญาผมน้อยไปนิสนุงรอพี่จินมาสอนอ่ะ

:) :emo59: :emo59: :car: :car: :emo64:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #187 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 12:49:43 PM »

อ้างถึง
สนุกสนานกันจิงๆเลย เสาร์นี้เจอกันครับ มาตามนัด  

คุณรัช...จะมา กทม.  ในวันเสาร์นี้พอดี  ผมเลยขอสุปว่า เรานัดเจอกัน  วันเสาร์ที่ 28/5/54 เวลา 19.00 น.

เจอกันที่ร้าน บ้านตากอากาศ(แถว เลียบด่วน)  เลยนะครับ

วันนั้นกินฟรี  ท่านเจ้าทางเหนือ(คุณ รัช)  จะมาเลี้ยงข้าวพวกเรา  ฉนั้น เรามีเงินจากท่าน ป้อม +ท่านรัช  (เสี่ยใหญ่ทั้งคู่) งานนี้กินไม่อั้น  แถม เลดี้ไนท์ เหมือนเดิม จ้า  

พรุ่งนี้ เจอกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2011, 12:51:25 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
« ตอบกลับ #188 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 03:22:19 PM »
จองที่นั้งส่วนห้องแอร์ไว้ให้แล้วนะครับไปถึงบอก "เพื่อนณพ" ไม่ใช้เพื่อน ACK นะครับพอดีมีคนชื่อเดียวกัน(ชื่อโหลรถเตี้ย)จองไว้โต๊ะกลางฝน  แล้วเจอกันนะครับ....แจ็คไม่ต้องรีบ  มาตอนจ่ายเงินเลยก็ได้ ฮ้า...ฮ่า...

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
« ตอบกลับ #189 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 08:59:10 AM »
จองที่นั้งส่วนห้องแอร์ไว้ให้แล้วนะครับไปถึงบอก "เพื่อนณพ" ไม่ใช้เพื่อน ACK นะครับพอดีมีคนชื่อเดียวกัน(ชื่อโหลรถเตี้ย)จองไว้โต๊ะกลางฝน  แล้วเจอกันนะครับ....แจ็คไม่ต้องรีบ  มาตอนจ่ายเงินเลยก็ได้ ฮ้า...ฮ่า...
เพิ่งได้เข้ามาอ่าน ไม่ทันแล้วพี่  :025:
ให้เสี่ยแอ๊คจัดการไปก่อนนะพี่ 5555555

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"