ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ลงชื่อ คนที่จะไปทริปหน้าร้อน ทะเล ประจำปี2011 @อ่าวพยูน 26-27 มีนาคม 2554  (อ่าน 15371 ครั้ง)

ออฟไลน์ blue

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
:) ขับขี่ปลอดภัยทุกท่านครับ :)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
 :106:อิจฉาาาา เดินทางสนุกสนานนะครับ ขับรถไม่ต้องรีบร้อน ชิลๆ
โจ๊กติดผ่าตัดตาเลสิค เลยอดซะงั้น ...
รีบๆเอารูปมาโพสลงนะครับ

ออฟไลน์ Tonstars

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *

• *

• *

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
แค่ดูรูปยังมันส์เลย

ขอให้สนุก และเดินทางปลอดภัยครับทุกท่าน

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ทีแรกนึกว่าใครหว่า Tonstars ทำไมกลับมาเร็วจัง ที่แท้ก็ต้นนักกล้ามนี่เอง พี่กลับถึงบ้าน 5 โมงพอดี ขับไปกลับ 300โลนิดๆ เฉลี่ยวันนี้วิ่งประหยัดน้ำมันอยู่ที่ 9.2กม/ลิตร ประหยัดที่สุดเท่าที่เคยวิ่งมา ทั้งๆที่บนโทลเวย์เหยียบกัน 180กม/ชม เป็นช่วงๆ เสียวจริงๆตรงที่เปิดหลังคาอัดกันตลอดบนโทลเวย์ ได้พารถไปออกกำลังบ้างนานๆครั้งก็ดีเหมือนกันครับ สนุกดีครับช่วงเช้าอากาศเย็นดีมีฝนบ้างเล็กน้อย ช่วงบ่ายเข้าพัทยา อากาศร้อนอบอ้าวมาก แต่ไม่มีแดด รถติดสุดๆ แยกกับพวกค้างคืนที่ Mc ตรงเมืองจำลองก่อน 4โมงนิดหน่อย  เที่ยวให้สนุกนะครับที่เหลือหน่ะ     :car:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัยทั้งไป-กลับ ทุกท่านนะครับ  :emo55:

อากาศดีทั้งวันไม่มีแดดเลย ตอนเช้าฝนตกนิดหน่อยพอให้รถเลอะ  :o

ไปส่งขบวนตอนเช้าที่จุดแวะพักรถบนทางด่วนขาออกบางนา แต่ทำมายไม่มีรูปป๋มเลย  :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Chitaro

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
กลับมาถึงบ้านแล้วจ้า แยกมาพร้อมพี่จุ้บแล้วแวะเปลี่ยนนำ้มันเครื่อง,เกียร์,เฟืองท้าย,เบรคด้วยที่ชลบุรี
ลื่นขึ้นเยอะแยะเลย กว่าจะเสร็จเล่นไปทุ่มนึง ทริปนี้มันส์มากมายคับ :036: :-*
รูปสวยมากๆคับคุณต้นกล้ามหย่าย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2011, 09:33:42 PM โดย Chitaro »
