ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ลงชื่อ คนที่จะไปทริปหน้าร้อน ทะเล ประจำปี2011 @อ่าวพยูน 26-27 มีนาคม 2554  (อ่าน 15596 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chitaro

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
ขอวีซ่าไงดีอ่ะ อยากปายจัง  :050:


ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
จะวันที่ 15 แล้ว. ช่วยกันลงชื่อ แสดงตนด้วยครับ. เพราะต้องโทรไปจองห้องพัก ก่อนวันที่ 15 มีนาคม. ครับ

ปล....วันที่จะออกเดินทางคือ วันเสาร์ที่ 26 มีนาคม นะจ๊ะ

ออฟไลน์ fui52

• *
  • Gift : 19
ผม...ฟุ้ยคร้าบบบบ! ไม่ใช่ ฟลุ้ย 55555

ว่าแต่ ออฟ หมวย ไปไหนเนี่ยให้ไวให้ไว...!!!!

ออฟไลน์ Darth Vader

• Gift : 0
อยากไปจังนึกถึงความหลังเก่าๆ และได้ขับรถสนุกๆกับเพื่อนๆคอเดียวกัน

ว่าแต่ใครมีรถให้ผมยืมไปขับบ้างครับ จอดใว้เดี๊ยวแบตเสื่อมนะ

เสี่ยป๊อบ เอา BMW เปิดหลังคามาให้ยืมหน่อยดิ เดี๊ยวจัดไปให้
ใครมี 2 คันเอามายืมหน่อยเห็นลงๆขายกันอยู่ หากขับไปชนรับซื้อทันทีไม่ต้องห่วง 555
แต่ถ้าไม่ชนให้จ่ายค่าเช่าแทนนะ 

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
อยากไปจังนึกถึงความหลังเก่าๆ และได้ขับรถสนุกๆกับเพื่อนๆคอเดียวกัน

ว่าแต่ใครมีรถให้ผมยืมไปขับบ้างครับ จอดใว้เดี๊ยวแบตเสื่อมนะ

เสี่ยป๊อบ เอา BMW เปิดหลังคามาให้ยืมหน่อยดิ เดี๊ยวจัดไปให้
ใครมี 2 คันเอามายืมหน่อยเห็นลงๆขายกันอยู่ หากขับไปชนรับซื้อทันทีไม่ต้องห่วง 555
แต่ถ้าไม่ชนให้จ่ายค่าเช่าแทนนะ 

น้า มีมาสสาด้า 121 เปิดหัวให้ยืมเอาป่าว อิอิ

ออฟไลน์ Darth Vader

เอาดิ แปลกดี นั่งได้ 4 คนด้วย ถ้าชอบซื้อเลย ขอรูปหน่อย ทางแมวก็ได้ [email protected] หากไม่อยากเปิดเผย
อยากตัดอยู่แล้ว แบบว่าอยากทำเองเช่นจะไปซื้อ 2002 มาตัดหลังคาบ้าง Tiburon บ้างเพราะที่เมกามีเวอร์ชั่นแคลิฟฟอเนียร์แต่บ้านเราไม่นำเข้า อันนั้นมีหลังคาอ่อนเรียบร้อย

ยิ่งถ้าได้ DNA มาสด้ามาตัดแบบนี้โอเคบ้าเข้าพวกดี

ส่งมาให้ไว อย่าให้เสียของ เหมือนรอทานข้าว....

• *
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
มาข้ายังดีกว่าไม่มา ไปด้วยคนนึงคับ แต่ไม่ค้างเพราะ
วันอาทิตย์ต้องไปราชบุรี
ขัด/chitaro/NA/1คัน...1คนคับ :005:


• *
ชิตคับไม่ใช่ขัด ตื่นเต้นจนพิมพ์ผิด :014:


ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ชิตคับไม่ใช่ขัด ตื่นเต้นจนพิมพ์ผิด :014:
ถ้าพิมพ์ผิด สามารถเข้าไปแก้ไขที่กระทู้เดิมได้โดยคลิ๊กที่คำว่าแก้ไข(ตรงมุมขวาบนของกระทู้ที่จะแก้)ก็จะเข้าไปหน้าเดิมแล้วทำการแก้ได้โดยไม่ต้องเพิ่มกระทู้ใหม่อีกครับ แจ้งเพื่อทราบครับ    :005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2011, 08:41:48 AM โดย rooster »

• *


ออฟไลน์ M a r u K o...

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ครอบครัวขับสี่ มาลองขับสองดูบ้าง
ไปด้วยครับ ค้างหรือไม่ ขอดูก่อน แต่เอาเป๋าไปเผื่อก่อนละกัน

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ลงชื่อแทน

เบนซ์ 1 คัน 2 คน  Toyota MRS นอนห้องแจมกับพี่ธเนศ

ออฟไลน์ obobob44

• MIATA Level 1
  • *
ผม...ฟุ้ยคร้าบบบบ! ไม่ใช่ ฟลุ้ย 55555

ว่าแต่ ออฟ หมวย ไปไหนเนี่ยให้ไวให้ไว...!!!!
มาครับ!! ออฟ+หมวย 2คน NA1คัน (เมียสั่งลุย!!) :002: :002: :002:

ขอแจมห้องกับพี่ฟุ้ยนะครับ ^_^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2011, 12:06:23 AM โดย obobob44 »

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
สรุปผมจะจอง ห้อง Two Bed  =  5 ห้อง   One Bed = 4 ห้อง นะครับ

คนที่โอนแล้ว ขอบคุณด้วยครับ   คนที่ยังไม่ได้โอน  เดี๋ยวผมออกให้ก่อน  เจอกันวันเดินทาง ก็เอามาจ่ายผมที่หลัง ก็ได้ครับ  หรือ ถ้าใครสะดวกโอนก็ โอนมาตามเลขบัญชีด้านบน

ขอแจ้งเรื่องห้องหน่อยนะครับ  เนื่องจาก มีการเปลี่ยนแปลง  ทางโรงแรม แจ้งมาว่า ทางเราจองไม่คบตามยอดที่สัญญาไว้

สรุปว่า  เค้าคิดแบบ ONE BED ROOM ราคา 1700  บาท
                 แบบ TWo Bed Room ราคา  3400  บาท เสมือนว่า  @ 1700 บาท  

ฉนั้นขอสรุปว่า ใครที่ไป  ค่าห้องจะ ตกอยู่ห้องละ 1700 บาท

ตอนนี้ห้องที่จองได้ทั้งหมดและ คอนเฟริมไปแล้วคือ  Two Bed Room = 4 ห้อง   มี  8 ห้องนอน
                                                        One Bed Room = 5 ห้อง   มี  5 ห้องนอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2011, 03:13:13 PM โดย cabriolet »