ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวสุ1000-ไหว้พระหลวงพ่อโต-ตลาดสามชุก-เย็นมารวมงานกิจกรรมเมืองทอง  (อ่าน 22024 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
มาสรุปรายชื่อ ณ ตอนนี้ 6คันแล้วค๊าาปปป :emo64: :emo64:

1. เติ้ล

2. พี่ยุ่ง

3. พี่ต้น (ล็อคคอลงชื่อให้เลย)

4. คุณพล

5. พี่ธเนศ

6. คุณน้องเบียร์จอมบ่วน

พี่จุ๊บไปด้วยกันมั้ยค๊าาปปป :014: :emo64: :emo64:

หลังจากไปสุ1000เสร็จเราจากลับมางานที่เมืองทองกันต่อค๊าาาปป :emo64: :emo64:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ไปวันไหนกัน...
ถ้าในโปรแกรมแวะไปกินก๋วยเตี๋ยวเป็ด ตรงข้าม
พิพิธภัณฑ์ควายไทย จะไปด้วยครับ
ชอบกินก๋วยเตี๋ยวเป็ดพะโล้มากๆเลย
มีป่าวๆๆๆๆๆ

• *
ไปวันไหนกัน...
ถ้าในโปรแกรมแวะไปกินก๋วยเตี๋ยวเป็ด ตรงข้าม
พิพิธภัณฑ์ควายไทย จะไปด้วยครับ
ชอบกินก๋วยเตี๋ยวเป็ดพะโล้มากๆเลย
มีป่าวๆๆๆๆๆ

เช้าวันที่6ธันวาค๊าาาป

แวะได้อยู่แ้ล้วคับ ก็ดีเหมือนกันเลยคับพี่รัตน์ ออกจากไปไหว้พระที่วัดป่าเลไลย์  ออกมาผ่านพิพิธภัณฑ์ควายอยู่แล้ว จาแวะกินกันก่อนก็ดี กินเรียกน้ำย่อยก่อนแล้วต่อที่สามชุก เป็นไอเดียที่ดีมาคับ...

ว่าแต่จาลงชื่อเลยมั้ยอะพี่...ถ้าอย่างไรลงชื่อบอกด้วยนะคับ จาได้ง่ายกับทางผู้จัดคับ :emo64: :emo64:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
ทริปที่แล้วพลาด

ทริปนี้ขอ confirm ไว้เนิ่นเลยคับ

ไปด้วย + ภรรยา = 2 คนครับ

• *
ทริปที่แล้วพลาด

ทริปนี้ขอ confirm ไว้เนิ่นเลยคับ

ไปด้วย + ภรรยา = 2 คนครับ

:emo64: :emo64: :emo64: :emo64:

• *
มาสรุปรายชื่อ ณ ตอนนี้ 7คันแล้วค๊าาปปป :emo64: :emo64:

1. เติ้ล

2. พี่ยุ่ง 2ที่

3. พี่ต้น (ล็อคคอลงชื่อให้เลย)

4. คุณพล

5. พี่ธเนศ 2ที่

6. คุณน้องเบียร์จอมบ่วน 2ที่

7. คุณSurawutk 2ที่

พี่จุ๊บไปด้วยกันมั้ยค๊าาปปป :014: :emo64: :emo64:

หลังจากไปสุ1000เสร็จเราจากลับมางานที่เมืองทองกันต่อค๊าาาปป :emo64: :emo64:

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
มีเปอร์เซ็นต์ไปได้ครับ เดี๋ยว reconfirm กับแฟนอีกทีก่อน กลัวคุณเธอเปลี่ยนใจ   :031:

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
ขอไปส่งเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่โลตัสบางใหญ่
และขับประกบไปจนบางใหญ่ แล้วค่อยตีจากครับ

ร่วมกันสนับสนุนทุกTrip ของ Miataครับ

ออฟไลน์ Thai

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
สมาชิกใหม่ครับ ไม่ทราบไปด้วยได้หรือไม่คับ NB-Thai :emo59:

• *
มีเปอร์เซ็นต์ไปได้ครับ เดี๋ยว reconfirm กับแฟนอีกทีก่อน กลัวคุณเธอเปลี่ยนใจ   :031:

ไปด้วยกันจิคับ :emo64:

ขอไปส่งเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่โลตัสบางใหญ่
และขับประกบไปจนบางใหญ่ แล้วค่อยตีจากครับ

ร่วมกันสนับสนุนทุกTrip ของ Miataครับ

พี่ป๋อไม่ไปด้วยกันเหรอ :004:

สมาชิกใหม่ครับ ไม่ทราบไปด้วยได้หรือไม่คับ NB-Thai :emo59:

:emo64: :emo64: :emo64:ยินดีคับ ถ้าสนใจลงชื่อเบอร์รุ่นรถหน่อยจาดีมาเลย สมาชิกใหม่จาได้โทรแจ้งรายละเอียดถูก

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

ยินดีต้อนรับครับ
ไปด้วยกันได้เลย
ขับรถสนุกสนาน ได้กิน ได้เที่ยว
และกลับมาเข้างานมอเตอร์โชว์ครับ

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
ไปขับรถเที่ยวกันหน่อย ป๋อไม่ไปด้วยกันละ คันนี้ตัวแรงเลย
แต่แปลกใจงานนี้ทำไมรถ1คันคน2คน แล้วเราละเติ้นจัดหน่อย :010:

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
วันนี้ไปขายของที่งาน ARTE' แล้วแอบเจอพี่สาว(พี่ออย NC) อยู่ในงาน เลยได้ข่าวว่าอาจจะมีร่วมทริปสุ1000ด้วยคน แต่กำลังหาพลขับอยู่ อิอิ

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
วันนี้ไปขายของที่งาน ARTE' แล้วแอบเจอพี่สาว(พี่ออย NC) อยู่ในงาน เลยได้ข่าวว่าอาจจะมีร่วมทริปสุ1000ด้วยคน แต่กำลังหาพลขับอยู่ อิอิ

ถ้าไม่ติดไปตกปลากับน้าตั้วจะขออาสาเป็นพลขับ(ขี่) ให้เลยนะเนี้ย  :002:

• *
ไปขับรถเที่ยวกันหน่อย ป๋อไม่ไปด้วยกันละ คันนี้ตัวแรงเลย
แต่แปลกใจงานนี้ทำไมรถ1คันคน2คน แล้วเราละเติ้นจัดหน่อย :010:

งานนี้คงต้องพึ่งพี่ยุ่งแล้วละคับพี่ต้น ขานั้นเค้าช่ำชองอยู่แล้ว :025:พี่ยุ่งหาเนย์ให้พี่ต้นทีค๊าาาาปป :025: