ผู้เขียน หัวข้อ: . . . เอา NA ไปใส่ day light จะดีไหมน้อ ให้คำแนะนำหน่อยครับ . . .  (อ่าน 3509 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
 :050: มันจะเสี่ยวไหมครับ

ออฟไลน์ ton-diy

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 26
พี่ว่าลองเอาของจริงไปทาบกับตัวรถแล้วดูหน้าจะดูง่ายกว่า หรือลองทำตามพี่ไก่เราก็ดีนะ  ???

ออฟไลน์ phatt

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
ดูรูปแล้วเหมือน miata มีเขี้ยวนะครับ  :025:

ขอโทษนะครับ ที่พูดแบบนี้ พอดีเป็นพวก conservative หัวโบราณครับ  :025:

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
เหมือนมีหนวดครับ  (หนวดหงอกด้วยอ่ะ)

รอยยิ้มที่เป็นเอกลักษณ์มันจะหายไปนะครับผมว่า

ความเห็นจากพวก conservative อีกคนครับ  

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
พี่ว่าลองเอาของจริงไปทาบกับตัวรถแล้วดูหน้าจะดูง่ายกว่า หรือลองทำตามพี่ไก่เราก็ดีนะ  ???

จริงครับพี่ เห็นด้วยกับพี่ต้น ทำตามพี่ไก่เลยพี่โจ๊ก เบียเห็นแล้ว สวยเลย เหมือนติดมาจากโรงงาน เนียนๆ

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
เจอแนวนี้ในเว็บครับ  คล้ายๆ Audi นะครับ

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
เจอแนวนี้ในเว็บครับ  คล้ายๆ Audi นะครับ

ของพี่ไก่ก็แนวนี้อะครับ ฝังเข้าไปในไฟเลี้ยวหน้า ซ/ว เลยครับ อิอิ สวยดี

ออฟไลน์ BLUE JOB

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
หาตำแหน่งอยู่เหมือนกันครับ รอดูนะครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ถ้าโจ้กติดแบบนี้ ... แนะนำว่าหาสติ๊กเกอร์สีแดงหรืออะไรแดง ๆ มาตบแต่งด้านข้างด้วยนะ  ??? แล้วรถควรหาหมวกใส่ให้ด้วย ระหว่างขับรถให้เปิดเพลง จิงเกิลเบล โฮ่ะ-โฮ่ะ-โฮ่ะ ประกอบ  :P

ใส่แล้วเหมือนมีหนวดกลายเป็นลุงซานตา(ตัวผ้อม-ผอม)ไปเลย   :emo55:

กล้าใส่ไหมอ่ะ   :002:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

jib818

• บุคคลทั่วไป
ก็อยากหาที่ติดให้เจ้าตัวเล็กเหมือนกันไม่ใช่ตา
มกระแสนะครับแต่รถเรามันเล็กคนอื่นจะได้เห็นเราน่ะถ้หาร้านติดได้บอกหน่อยนะครับ