ผู้เขียน หัวข้อ: วัันนี้ใครว่างบ้างครับ 18.00 น เจอกันที่โนโวเทล สยาม นะครับ ไปกินกาแฟกัน 13/10/53  (อ่าน 5017 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ผมมาชวน เพราะ  ผมจะไปธุระแถวนั้น ตอนเย็นๆน่ะ  อิอิ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เวลาเหมาะเจาะจริง ๆ นะ ... ไปสยามช่วงนักเรียนปิดเทอม คงเงียบเหงาเศร้าสร้อยกันทั่วหน้า  :emo51:

ยิ่งวนิดาอวสานแล้ว ไม่มีอะไรให้เฝ้าหน้าจอตู้(TV) ... คราวนี้คงเปลี่ยนไปเฝ้าคาราโอเก๊ะแทนแหง๋ม ๆ   :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
แวะมาบอกเล่าเก้าสิบกับ meeting เมื่อวาน ... แต่ไม่เรียก meeting ดีกว่าดูเป็นทางการเกิ๊น  :P

ท่านที่ไปตรงเวลา(เกินเหตุ)คือท่าน Na_Devil ไปตั้งกะห้าโมง กาฟงกาแฟก็ไม่ดื่ม ๆ แต่น้ำกระป๋อง (อย่าเข้าใจผิดน๊า มันคือ pepsi  ;)) นั่งเม้าท์ ๆๆๆๆๆ กับท่าน RedPlayBoy (มาได้ไงหว่า  ???) ที่หนีบเพื่อนจากเว็บอะไรก็ไม่รู้(ไม่ได้ค่าโฆษณา-เลยไม่บอก)มาอีก 2 คน นั่งดื่มกาแฟ(สิงห์) จนตาเยิ้มไปตาม ๆ กัน(ไอ้ร้านสติ๊กเกอร์เนี่ยตัวดีเลย-ตัวต้นเหตุ)  :emo51:

จากนั้นมีป๊มตามมาแล้วก็พี่ cabriolet ที่เป็นคนตั้งกระทู้แจ้งว่าพบกัน 6 โมงเย็น แต่ตัวเองมาสายกว่าเค้าเพื่อน  :o เพราะความเป็นคนรักสุดที่รัก(มาก ๆๆๆๆๆๆ) เลยวิ่งหาซื้อของขวัญเส้น ปิ่นเกล้า-มาบุญครอง-ปิ่นเกล้า แล้วก็มาสยาม(มันก็มาบุญครองอ่ะแหล่ะ) สรุปว่าภายใน 3 ชั่วโมงพี่เค้าวิ่ง ปิ่นเกล้า-มาบุญครองซะ 2 รอบ แถมฟาดกล้วยแขกทอดแถวสนามม้านางเลิ้งเข้าไปอีก 2 ถุง  ;D

ยังมีพี่ Zoom-zoom ตามมาอีกคน เลยครบก๊วนบางแสน แล้วไปทานบุฟเฟ่ที่ Novotel ตอนนี้มี promotion ของ citibank มา 4 จ่าย 2 จากราคาปกติ 850 บาท เหลือคนละ 425 บาท  :emo64: อาหารอร่อย โดยเฉพาะมุมสเต็กเนี่ยเจ๋งมาก มีเนื้อแกะอีกด้วย(เนื้อวัวมีสันนอก-สันใน-ซี่โครง/เนื้อหมู/เนื้อปลา/กุ้ง) มีซูชิบาร์ มีฟองดูร์ และอื่น ๆ ----> สรุปว่าพนักงานต้อนรับสวยมากครับ ชื่อน้องกิมจิ (ใครก็ไม่รู้ดันตั้งชื่อนี้ให้น้องเค้า)   :-\

เล่าแค่นี้ล่ะกัน ขอตัวไปทำงานก่อน  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ต่อ...พอคุยกันเสร็จ กินข้าวกันเสร็จ (ตามข้างบนเล่ามา)  เราก็เกิดอยากไปทะเล  ขับรถเล่นชิวๆ  ตอนแรกคาดว่าจะไป พัทยา นั่งริมชายหาด  แต่เปลี่ยนใจ เลยไปไม่ครบทุกคันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2010, 10:13:33 AM โดย cabriolet »

• *
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
เอาภาพปลากรอบ มาให้ชมครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2010, 10:17:11 AM โดย NA_Devil »

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
ก๊วนนี้แน่นจริงๆ :005:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
มาขอบคุณเพื่อนๆ ที่มาร่วมส่งตัวผม

ขาไปวิ่งซะเร็ว ขากลับวิ่งได้แค่ 60 มีแรงเหยียบคันแร่งแค่นั้น

sonikara

• บุคคลทั่วไป
อยากไปกินด้วยมั่ง เสียดายติดธุระ T_T

น้อง k r i s - หายไปนานมาก จนหนุ่ม ๆ ทั้งหลายกลายเป็นวัวสันหลังหวะกันหมด ว่ามีใครไปทำอะไรให้น้อง k r i s - ไม่พอใจหรือไม่สบายใจอะไรหรือเปล่า  :(

ล้อเล่นน๊า ไม่จริงหรอกค่า แต่หนุ่ม ๆ คิดถึงทุกคนเนื่ยเรื่องจริงแน่ ๆ ค่า  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• *
มาขอบคุณเพื่อนๆ ที่มาร่วมส่งตัวผม

ขาไปวิ่งซะเร็ว ขากลับวิ่งได้แค่ 60 มีแรงเหยียบคันแร่งแค่นั้น

ขนาดนั้นเลยเหรอคับพี่...เพราะง่วงนอนใช่ไหมครับ... :025:

อยากไปกินด้วยมั่ง เสียดายติดธุระ T_T

ตลอดอะ ไม่มาหลายงานแล้วนะเนี่ยะคุณ k r i s    :emo64:

วันเสาร์นี้ไหม  16/10/53  ไป Drink กัน  "วันเกิดพี่ธเนศ"

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT

อย่างพี่อะนะ เบียไม่เชื่อ !!

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
วันเสาร์นี้ไหม  16/10/53  ไป Drink กัน  "วันเกิดพี่ธเนศ"

สรุปเรื่องจริงป่าวเนี่ย

วันเสาร์นี้ไหม  16/10/53  ไป Drink กัน  "วันเกิดพี่ธเนศ"

สรุปเรื่องจริงป่าวเนี่ย
Kris  ติดธุระ...................  อันนี้ผมไม่รู้
           วันเกิดพี่ ธเนศ...................  ไม่รู้ว่าเกิด จริงหรือเปล่า  .............แต่ ผมไปจริงครับ ใช่ไหม  โจ๊ก + แจ๊ก :106:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2010, 02:12:42 PM โดย cabriolet »