ผู้เขียน หัวข้อ: รถถูกชนข้างหน้าช่วยเเนะนำอู่เคาะพ่นสีของชาว Miata ดีๆหน่อยครับ  (อ่าน 4484 ครั้ง)

jayjay8181

• บุคคลทั่วไป
รถผมโดนชนเมื่อวานครับ เต็มเเรงครับจากด้านหน้า กันชนหน้า ไฟหน้า ฝากระโปรงยับ ฉีกครับ   :117: :106:
ช่วยเเนะนำอู่เคาะพ่นสี ฝึมือเยี่ยมๆทีครับ
อยากให้เนียบๆสมบูรณ์เช่นเดิมครับ
ปล. เซ็งมากๆ ครัับ :009:

ออฟไลน์ sarapao68

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 7
เศร้าด้วยครับ ตอนนี้เพื่อนผมไปทำสีอู่เพื่อนกันอยู่ดียังไงจะมาบอกนะครับ

ออฟไลน์ newskung

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
เรื่องอู่ ไม่แน่ใจ  แต่ไฟหน้าสั่งนานเอาการอยู่ครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
อู่พี่ยุ่ง งัย  สมาชิกในคลับเราเป็นเจ้าของอู่เองเลยครับ  ที่สำคัญพี่เค้า มี NC   และเคยใช้  Na มาก่อน ลองติดต่อพี่เค้าดูนะครับ  
ปล...ใครมีเบอร์พี่ยุ่ง ช่วยลงเบอร์ให้หน่อยนะ ผมหาไม่เจอครับ..................   เจอเบอร์พี่เค้าแล้วครับ..........081-4252244
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2009, 02:09:17 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ ugly

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
  • furniture.co.th
อา ใช่คับ จำได้ว่าเคยเห็นในกระทู้
ว่าพี่ยุ่งทำอู่อยู่
ส่วนอะไหล่ ไม่รู้สั่งนานเป่าคับ
แต่ฝากระโปรงนี่เป็นอลูมิเนียมมั้ง
ท่าจะลำบากเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ PETERPAN

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
หวังว่าคงไม่บาดเจ็บนะครับ ยังไงขอให้คนปลอดภัยไว้ก่อนดีที่สุดครับ
เหตุการณ์เป็นอย่างไรหรือครับ

ออฟไลน์ akeidea

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
ขอให้เสดไวๆ คับ

jayjay8181

หวังว่าคงไม่บาดเจ็บนะครับ ยังไงขอให้คนปลอดภัยไว้ก่อนดีที่สุดครับ
เหตุการณ์เป็นอย่างไรหรือครับ

ขอบคุณครับ
ผมปลอดภัยครับ ไม่เป็นไรเลย Miata ปกป้องผม ได้เยี่ยมมากครับ ระบบ Safety สุดยอดมากๆครับ
เข็ดมากๆครับ พวกขับรถเร็วๆ เมาๆ เเล้วฝ่าไฟเเดงอีก
เซ็ง ครับ งานนี้ พูดได้คำเดียวว่า เซ็งห่าน

jayjay8181

ขอให้เสดไวๆ คับ

ขอบคุณคุณครับ
ผมก้ออยากจัดการอย่างเร็วไวครับ
ปล. สงสารลูกชายครับ เจ็บหนักเลยงานนี้

jayjay8181

อู่พี่ยุ่ง งัย  สมาชิกในคลับเราเป็นเจ้าของอู่เองเลยครับ  ที่สำคัญพี่เค้า มี NC   และเคยใช้  Na มาก่อน ลองติดต่อพี่เค้าดูนะครับ 
ปล...ใครมีเบอร์พี่ยุ่ง ช่วยลงเบอร์ให้หน่อยนะ ผมหาไม่เจอครับ..................   เจอเบอร์พี่เค้าแล้วครับ..........081-4252244

ขอบคุณมากๆครับ
คงจะได้ดำเนินการเร็วๆนี้ครับ
ขอบคุณคร้าบบบบ