ผู้เขียน หัวข้อ: . . . แชร์เรื่องผ้าเบรค Bendix- Metal King Titenium ใส่ NA ครับ . . .  (อ่าน 8498 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
Re: . . . แชร์เรื่องผ้าเบรค Bendix- Metal King Titenium ใส่ NA ครับ . . .
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 12:55:17 PM »
หวัดดีโจ๊ก  เป็นยังไงรู้สึกเลยใช้ไหมว่าถนนกรุงเทพทำไมมันเรียบดีจัง
               อย่าลืมวิ่งนวดหน้ายางซักพักก่อนซิ่งนะ  ขอบอก

แล้วอ้ายที่พี่ต้นบอกว่าต้องนวดยางก่อนเนี่ย

เค้านวดกับอย่างไรคับ

เค้านวดเหมือนที่เมืองกาญหรือเปล่า

ปล. ว่างๆ ไปขับรถนวดยางเล่นกันที่เมืองกาญกันดีมั้ย

จัดนอกรอบเฉพาะกิจเลยเป็นไง

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
Re: . . . แชร์เรื่องผ้าเบรค Bendix- Metal King Titenium ใส่ NA ครับ . . .
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 02:36:18 PM »
หวัดดีโจ๊ก  เป็นยังไงรู้สึกเลยใช้ไหมว่าถนนกรุงเทพทำไมมันเรียบดีจัง
               อย่าลืมวิ่งนวดหน้ายางซักพักก่อนซิ่งนะ  ขอบอก

แล้วอ้ายที่พี่ต้นบอกว่าต้องนวดยางก่อนเนี่ย

เค้านวดเหมือนที่เมืองกาญหรือเปล่า

ปล. ว่างๆ ไปขับรถนวดยางเล่นกันที่เมืองกาญกันดีมั้ย

ขอขอบคุณทุกๆคนที่ให้ความรู้จนไปถึงคอมเมนต์ทุกๆอันเลยนะครับ

ว่าแต่นวดเนี่ย ไปถึงที่เติ้ลจัดได้เลยใช่ป่ะ จะได้หาวันเลย 555

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 01:34:45 AM »
หวัดดีโจ๊ก  เป็นยังไงรู้สึกเลยใช้ไหมว่าถนนกรุงเทพทำไมมันเรียบดีจัง
               อย่าลืมวิ่งนวดหน้ายางซักพักก่อนซิ่งนะ  ขอบอก

ขอขอบคุณทุกๆคนที่ให้ความรู้จนไปถึงคอมเมนต์ทุกๆอันเลยนะครับ

ว่าแต่นวดเนี่ย ไปถึงที่เติ้ลจัดได้เลยใช่ป่ะ จะได้หาวันเลย 555

นัดมาเลยคับ จาได้บอกป๋าล็อคตัวจิ๊ดเก็บไว้ให้