ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งทราบ แจ้งทราบ เสาร์นี้ไป นั่งดื่มค็อกเทลบนโรงแรม บายันทรี (สาธร) open air กันไหม?  (อ่าน 6588 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
แอบมายกมือคอนเฟิร์มไป  แต่ขอแบบราคาไม่แรงนิสนึงพี่ ใกล้สิ้นเดือนแล้ว น้องกรอบ... 555

ไม่รู้ไปไหน แต่พี่แอ๊คไป โจ๊กไปด้วย !
(อุ้ย... แอบมีไรกันป่าวหว่า อิอิ)

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลย ไม่รู้เย็นนี้จาตกอีกป่าว แต่ก็ขอเฟิร์มด้วยอีกคนคับ ไปไหนก็ไป

โจ๊ก ไปไหน แจ๊ค ไปด้วย....(เอ๊ะ....ยังไงกันหว่า...)  ;) ;) ;)

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
สองคนข้างบน..แจ๊ค+โจ็ก. เค้ารักกัน. อิอิ

เจอกันน้องชาย.   เดี๋ยวพี่เลี้ยงเองน้อง

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
แหม ๆๆๆๆ ... ทีโจ๊ก กะ แจ๊ค เนี่ย "พี่เลี้ยงเองน้อง" เชียวนะ   :o

สงสัยซ่อมแอร์ Skyline วันนี้ได้ตังค์เยอะแน่เลย ... ถึงกับให้ยืมน้องขาวจั๊วะไปกดตังค์ถึง Big C โน่นแน่ะ  :emo47:

อยากไปมั่งอ่ะ ... แต่ไม่มีใครใจดีเลี้ยง   :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
แหม ๆๆๆๆ ... ทีโจ๊ก กะ แจ๊ค เนี่ย "พี่เลี้ยงเองน้อง" เชียวนะ   :o

สงสัยซ่อมแอร์ Skyline วันนี้ได้ตังค์เยอะแน่เลย ... ถึงกับให้ยืมน้องขาวจั๊วะไปกดตังค์ถึง Big C โน่นแน่ะ  :emo47:

อยากไปมั่งอ่ะ ... แต่ไม่มีใครใจดีเลี้ยง   :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
5555   มาดิเดี๋ยวเลี้ยง  แต่ขอยืมตังค์อาจารย์ก่อนนะ 

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ตังค์หมดตัวไปล่วงหน้า 4 ปีแล้วเน้อ ... แต่เพราะรัก MX-5 มากมาย ถึงจนก็ยอมนะ   :036:

สรุปว่าอดไปแหง๋ ๆ พรุ่งนี้ต้องตื่นตั้งกะตีสี่ไปสอนหนังสือด้วย ... ชีวิตนี้เศร้านัก (นศ.สวย ๆ ทั้งนั้นเลย-ขอบอก  ???)

มีความสุขท้ังคนท้ังรถครับ  :car:

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
ไปเรียนด้วยดิพี่หนุ่ม

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
เอารูปบรรยากาศมา up ให้ครับ
เนื่องจากเมา ninth cocktail เพียงแก้วเดียว 3 คน ก็อาการกรึ่มๆแล้ว เลยไม่ได้ไปที่บายันทรีต่อ
แต่ไป funky เอกมัยกันแทน 555

งานนี้โจ๊กขอโทษทีที่ต้องกลับก่อน (ผบ.ออกอาการ เดี๋ยวคราวหน้า visa จะไม่ผ่าน อิอิ)

เมาเหมือนกัน. ร้านนี้สวยบรรยากาศดีครับ

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
โทษนะครับ อยากทราบว่า "nb คันขาว ล้อจะยื้นออกมา ไปไหนครับ... 555+"

โทษนะครับ อยากทราบว่า "nb คันขาว ล้อจะยื้นออกมา ไปไหนครับ... 555+"
ยื่นออกมาเพื่อไป  ปริ้น ปริ้น คร้าบบบบ  55+

sonikara

• บุคคลทั่วไป
 :117:

ร้านน่ารักอ่ะ เสียใจไปไม่ได้

ตกลงรถพี่แอคทำสีเสร็จยังคะ อิอิอิ