ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งทราบ แจ้งทราบ เสาร์นี้ไป นั่งดื่มค็อกเทลบนโรงแรม บายันทรี (สาธร) open air กันไหม?  (อ่าน 6952 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
วันเสาร์นี้ ..... ขึ้นไปดื่มค็อกเทล ที่ เวอร์ติโก้  บนโรงแรม บายันทรี กันไหม เป็น open air นั่งดื่มดริ๊ง  ดริ๊งละ 250++   ออกแนว  ดูวิวเมือง อยู่ชั้นบนสุดของโรงแรม บรรยายกาศดี  แต่ต้องลุ้นว่าฝนจะตกไหม  แต่คาดว่าน่าจะหมดฝนแล้วเมื่อถึงวันนั้น

อยากให้มาเจอ  นั่งคุยกัน ใครมีแฟน มี กิ๊ก ก็พามานะครับ "ออกแนวครอบครัว"

เนื่องจากข้างบน อาหารแพงและไม่ค่อยถูกปาก สักเท่าไหร่  ผมจึงแนะนำว่า เจอกันที่ร้านอาหาร ออกแนวหรู นิดๆ  ตรงถนนหลังสวน (ตรงข้าม show room MINI หลังสวน (เก่า)) เพื่อกินข้าวกันให้อิ่มก่อนดีกว่าครับ  แล้วค่อยขยับไป นั่งดูวิวเมืองบนตึกกัน   ใครไปลงชื่อด้วยก็ดีนะครับ  เผื่อจะได้โทรถามร้านว่าจองโต๊ะได้ไหม? น่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2010, 07:37:09 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
รีบเปิดประเด็นตั้งกะต้นอาทิตย์เลยนะพี่รอบนี้... :025:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
แล้วจะได้เห็นกล้วยพี่ปะ...

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
มา confirm แทนพี่เค้าอ่ะ ... ว่าได้เห็นแน่ ๆ เพราะเรื่องกล้วย ๆ พี่เค้าถนัดครับป๊ม  :-*

แต่ว่ามันเรื่องของ "ล้อ" นะ ... เรื่องอื่นป๊มไม่รู้  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
บ้าาาาาาาาา ทะลึง  ....กรี๊ดดดดดดดดด

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7

sonikara

• บุคคลทั่วไป
บ้าาาาาาาาา ทะลึง  ....กรี๊ดดดดดดดดด

กรี๊ดทำไมยะ? -_-'

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
อยากไปด้วยจัง แต่ตังค์ไม่มี T_T

ออฟไลน์ akeidea

• MIATA Level 4
  • *
แพงแต่ไม่อร่อยยังจะชวนอีกนะพี่

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
เมื่อวานคุยกับเจ้านาย มีเพื่อนอยู่บายันทรี น่าจะให้ลดราคาให้ได้

เดี๋ยวได้ข้อมูลค่อยมา update ครับ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
เมื่อวานคุยกับเจ้านาย มีเพื่อนอยู่บายันทรี น่าจะให้ลดราคาให้ได้

เดี๋ยวได้ข้อมูลค่อยมา update ครับ

อย่าลืมเน้นว่า ลดราคาเครื่องดื่มนะครับคุณโจ๊ก เพราะพี่ acc บอกแล้วว่า จาไปดริ๊งอย่างเดียว

อาหารรับทานจากข้างนอกไป
  :025:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
แพงแต่ไม่อร่อยยังจะชวนอีกนะพี่

พี่เค้าไม่กินรสชาด ---> แต่เค้ากินรสนิยมจ้า  :P

แต่คงอดไปแหล่ะ เพราะวันจันทร์ที่ผ่านมากินเลี้ยงกับลูกค้า วันพฤหัสกินเลี้ยงกับน้องที่คอนโดฯ วันศูกร์กินเลี้ยงของบริษัทฯ  :emo56:

ขืนไปวันเสาร์ด้วยอีกวัน คงกลายเป็นหมูตอนแน่เลย ... จริง ๆ ต้องรัดเข็มขัดน่ะ ใช้จ่ายฟุ่มเฟือยมากเลยช่วงนี้ แป่ว ๆๆๆ  :emo47:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • BEER NATTAWUT

อย่าลืมเน้นว่า ลดราคาเครื่องดื่มนะครับคุณโจ๊ก เพราะพี่ acc บอกแล้วว่า จาไปดริ๊งอย่างเดียว

อาหารรับทานจากข้างนอกไป
  :025:

555+

พี่เค้าไม่กินรสชาด ---> แต่เค้ากินรสนิยมจ้า   :P

แต่คงอดไปแหล่ะ เพราะวันจันทร์ที่ผ่านมากินเลี้ยงกับลูกค้า วันพฤหัสกินเลี้ยงกับน้องที่คอนโดฯ วันศูกร์กินเลี้ยงของบริษัทฯ  :emo56:

ขืนไปวันเสาร์ด้วยอีกวัน คงกลายเป็นหมูตอนแน่เลย ... จริง ๆ ต้องรัดเข็มขัดน่ะ ใช้จ่ายฟุ่มเฟือยมากเลยช่วงนี้ แป่ว ๆๆๆ   :emo47:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:
ถูก ถูกกกกก  ต้อง แล้ว คร้าบบบบบ