ผู้เขียน หัวข้อ: '' THE VINTAGE OF PEARL WHITE '' เจ้าตัวเปี๊ยกของผมจ้าๆๆๆๆ  (อ่าน 9209 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
Re: '' THE VINTAGE OF PEARL WHITE '' เจ้าตัวเปี๊ยกของผมจ้าๆๆๆๆ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:21:52 AM »
สวยดีครับ ดักลมเข้าห้องโดยสารเหมือนการแข่ง Rally

แต่ที่ญี่ปุ่นสงสัยชอบดูดบุหรี่กัน เลยหันกลับด้านเพื่อ Vaccum อากาศในห้องโดยสารออกไปแทน ตอนไปเดินที่ คารุยซาว่า พอจะเก็บภาพมาได้บ้างครับ ทั้งแนว GT (แบบผม) แต่นั่นใช้โป่งเป็นกาบชุดแต่งเสริมเข้าไป

Re: '' THE VINTAGE OF PEARL WHITE '' เจ้าตัวเปี๊ยกของผมจ้าๆๆๆๆ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:23:20 AM »
ส่วนอีกครับเอาเป็นสีคุณ Ugly แต่สไตล์ย้อนยุคไปโน่นเลย

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:25:34 AM »
ภาพด้านหน้าครับ

ดีใจครับที่กระแส NA สวยๆกลับมา ไม่มีวันตายครับรถ มิอาต้า

สู้ๆ

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:28:53 AM »
ในภาพคือพี่ธเนศครับ แอบไปซื้อช่องเกจที่เหล่าสาวกญี่ปุ่นนำมาแบขายกะดิน เปิดท้ายขายของ ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ราคาติดดินตามสินค้า แบบว่าแบ่งๆให้คอรถเดียวกันไปใช้

ชาวมิอาต้าใครได้ไปเดินงานนี้ จะมีแต่รอยยิ้มเพราะมีรถสวยๆ แปลกๆ กล้าๆแต่งให้ชื่นชมครับ

ขอให้คันสีขาวของสมาชิกใหม่นี้นำรถตัวเป็นๆมาให้เพื่อนๆได้ชมกันในงานชมรมด้วยนะคร๊าบบบ

ขอพลังจงอยู่กับท่าน

ออฟไลน์ fui52

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 19
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 11:45:43 AM »
คู่รักต่างวัย...
ผู้เฒ่าเต่า...42
น้องส้ม..สุดซิ่ง พึ่ง 18จ้า :-*

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 03:18:05 PM »
แจ่มดีครับ ... ดำส้ม ... ไม่ใช่ส้มตำนะ อย่าอ่านผิดล่ะ  :emo47:

อ่านข่าวเจอ new beattle ออกตัว limited สีส้มด้วยแหล่ะ แถมมี sticker ด้านข้างสีดำตรงชายล่างด้วยนะ แสดงว่าสีส้ม-สีดำ เค้าฮิตจริง  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 12:37:58 AM »
update เจ้าเปี๊ยกคันนี้ครับ

อยู่กับเจ้าของใหม่แล้ว
และได้เปลี่ยนเครื่องใหม่แล้ว เนื่องจากเครื่องเดิม ชาพละลาย เกียร์มีปัญหา ต่อสายไฟและสายลมไม่ถูก
(รถคันนี้ทำจากอู่อื่นมาก่อน)
ปัจจุบันเป็นเครื่อง nb auto by mad monkey แล้วจ้า
พอได้วางเครื่องใหม่เลยถือโอกาศ เดินท่อแอร์ใหม่หมด เนื่องจากโดนตัดเชื่อมมามากมายมาก่อน

ไว้มาอัพเดทสเต็ป ของรถคันนี้ต่อนะครับ

ออฟไลน์ Black Boy

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 4
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 12:39:10 AM »
รถสวยมว๊าก..ครับ  ชอบ ชอบ ^^
อยากโดดให้สูง จงย่อตัวให้ต่ำ

ออฟไลน์ tt1213

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 10:16:23 AM »
 :like: :like: :like:

ออฟไลน์ rmeng_cm

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 12:49:53 PM »
โป่งอย่างโหดอะ  :004:  อยากได้