ผู้เขียน หัวข้อ: Miniทริปนอกรอบ ขับรถอุ่นเครื่องไหว้พระเมืองกาญ ก่อนไปงานวันเกิดชมรม 21/11/09  (อ่าน 24608 ครั้ง)

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
ถ้างั้นเจอกันที่หมายครับ อิอิ บอกพิกัดมา 555

ทำไมจะรีบไปรอที่หมายเร๋อคับพ่อนักแข่ง ฮ่าๆๆ    

แซวเล่นฮะ    ป๋มไปนอนก่อนแระ..  เจอกาน  mata ashita ne
 :005:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
จบไปอีกหนึ่งทริปสั้นกทม.-กาญ. :car:

ขอบคุณสำหรับผู้ร่วมขบวนทุกท่านที่มากัน :emo59:

เห็นขบวนมาถึงนครปฐมครั้งแรกถึงกับตกใจ :014:โอ้ว..แม่เจ้า 16 คัน :car:

ซึ้งจนน้ำตาแทบไหล :106:มีเพื่อนๆมาร่วมขบวนเยอะขนาดนี้ :014:

โล่งอก :009:คิดว่าจาวิ่งไปแค่3คัน(ป๋ม พี่ต้น พี่ยุ่ง) ที่ไหนได้...อบอุ่น..แน่ถนนเลย :emo59:

เติ้ลขอเป็นตัวแทนผู้ร่วมจัดทริป(พี่ต้น พี่ยุ่ง) ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านอีกครั้ง :emo59:อาจมีขุกขักติดขัดไปบ้าง ต้องขออภัยด้วยนะคับ(แบบว่ามือใหม่จัดทริป)

และหวังว่าในทริปถัดไปพวกเราจามารวมแก๊งค์ปิดถนนกันใหม่อีกรอบ รับรองมันส์กว่าเดิมแน่นนอน....เขาใหญ่...รอทุกท่านอยู่ข้างหน้า โปรดติดตาม..... :emo64:

ปล.  ขอบอกว่าทริปนี้มันส์สะใจป๋มมากๆ ทั้งสนุก&เหนื่อย แต่ได้เห็นเพื่อนๆทุกคนได้มีความสุข สนุก ได้อัดรถเล่นกัน เห็นมิตรภาพดีๆ แค่นี้ก็หายเป็นปริทิ้งแล้วคับ...

และขอบคุณพี่ต้น และพี่ยุ่ง ทั้ง2ท่านที่ช่วยประสานงานจนทริปนี้ประสบความสำเร็จ :emo59: :emo59: พี่ยุ่งขับรถได้มันส์มากๆนับถือจิงๆ :emo59: ส่วนรถพี่ต้นนี้ก็ไม่ธรรมดาเลย :010:(ฝากไว้ก่อนเถอะ :010:)

ออฟไลน์ akeidea

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
ฟังจากที่เล่าๆ บนโต๊ะอาหารแล้วน่าหนุก คับ ขอเวลาจัดการรถให้พร้อมเดินทางไกล ก่อนนะคับ จะไปร่วมแจมด้วย

• *
มาตอกย้ำอีกครั้งชัดๆ..ว่าอบอุ่นจิงๆ :emo64: ไม่มากไม่มายแค่16คัน

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ยังขาดปลาเนื้ออ่อน นะน้องเติ้ล

ไม่งั้นเปอเฟคเลย

:041:

ยังไงก็ต้องขอบคุณ ที่เหนื่อยเพื่อมิตรภาพที่ดีๆ ของพวกเรา

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่าน
งานนี้จบลงด้วยความสนุกและมืตรภาพที่ดี ของทุกท่านที่มารวมงานทริปนี้
บางท่านยังขับรถมาส่ง(NAสีฟ้าของใครนะ) สุดยอดเลย
เดือนหน้าไปเขาใหญมีใครไปบ้างยกมือขึ้นครับ(20/12/09)เอาแบบไปเช้ากลับเย็นนะ
พี่ธเนศงานนี้ไม่มีปลาเนื้ออ่อน แต่งานหน้ามีกวางเนื้ออ่อนจะแทนกันได้ไหมน้อ
ใครมีรูปช่วยกันลงหน่อยนะ ขอบคุณครับ
[/size]

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่าน
งานนี้จบลงด้วยความสนุกและมืตรภาพที่ดี ของทุกท่านที่มารวมงานทริปนี้
บางท่านยังขับรถมาส่ง(NAสีฟ้าของใครนะ) สุดยอดเลย
เดือนหน้าไปเขาใหญมีใครไปบ้างยกมือขึ้นครับ(20/12/09)เอาแบบไปเช้ากลับเย็นนะ
พี่ธเนศงานนี้ไม่มีปลาเนื้ออ่อน แต่งานหน้ามีกวางเนื้ออ่อนจะแทนกันได้ไหมน้อ
ใครมีรูปช่วยกันลงหน่อยนะ ขอบคุณครับ
[/size]

ผมว่านะเปิดประเด็นกระทู้ใหม่เลยดีกว่า ใครไปบ้าง ลงชื่อตั้งแต่นี้เลย
อยากไปขับรถเปิดหัวอากาศเย็นๆ บน ขาวหย่าย (ใช่มั้ยพี่ธเนศ) :P :025:

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
20 ยังอยู่ตอนเหนือของประเทศไทยอยู่เลยจิกั๊บ  :106:

• *
ยังขาดปลาเนื้ออ่อน นะน้องเติ้ล

ไม่งั้นเปอเฟคเลย

:041:

ยังไงก็ต้องขอบคุณ ที่เหนื่อยเพื่อมิตรภาพที่ดีๆ ของพวกเรา

ต้องขอโทษพี่ธเนศจิงๆ ที่ไม่สามารถให้พี่ได้กินปลาเนื้ออ่อนที่เมืองกาญได้ :emo59:ไม่รู้ว่าปลาเค้าแช่น้ำปลาตอนกลางวันพอแทนได้ไหม :emo58:

เติ้ลพยายามบอกคนขายปลาแล้วว :010:ให้ต้อนปลาเข้าตู้ตอนเที่ยงได้ไหม :004:สุดท้ายบอกไม่ได้ ปลาว่ายมาเร็วสุดแค่บ่ายโมง :066:เกรงว่าเราไปกินปลาเนื้ออ่อนกันแล้ว จาพาสายงานตอนเย็นอะคับ :106:

เอาไว้โอกาสดีๆจาจัดอีกสักทริปเอาเฉพาะระดับVIPไปอีกสักรอบ แต่ไปรอบนี้ไม่ได้เปิดหลังคาไปนะ เปลี่ยนเป็นเปิดกางเกงแทนแล้วกันคับพี่ธเนศ :025:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :036:

ไม่ซีเรียสเลยครับน้องเติ้ล

ต้องขอชมว่าครั้งแรกก็จัดได้ดี  เกือบจะปิดถนนขับกันเลย

เด๋วเขาใหญ่จาเอากวางเหลียวหลังไป จาได้ถ่ายรูปกันงามๆด้วย