ผู้เขียน หัวข้อ: Miniทริปนอกรอบ ขับรถอุ่นเครื่องไหว้พระเมืองกาญ ก่อนไปงานวันเกิดชมรม 21/11/09  (อ่าน 24550 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
มาลงชื่อว่าไม่ได้ไปด้วยคับ เนื่องจาก รถยังไม่พร้อมเดินทางไกล คับ

คุณเอก
เอาคันอื่นไปก็ได้นะครับ
ระหว่างทางลองขับรถรุ่นอื่นของเพื่อน ๆ ดูก็ได้นะ

คุณตั้วยังเอาฟอร์จูนเนอร์ไปด้วยกันเลยครับ

น่าจะสนุกนะครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
มาลงชื่อว่าไม่ได้ไปด้วยคับ เนื่องจาก รถยังไม่พร้อมเดินทางไกล คับ

คุณเอก
เอาคันอื่นไปก็ได้นะครับ
ระหว่างทางลองขับรถรุ่นอื่นของเพื่อน ๆ ดูก็ได้นะ

คุณตั้วยังเอาฟอร์จูนเนอร์ไปด้วยกันเลยครับ

น่าจะสนุกนะครับ

สนุกหรือเจี๋ยวคับ :025:

ออฟไลน์ Darth Vader

• Gift : 0
ใช่ครับ มิตรภาพไม่ได้อยู่ที่รถครับ แต่อยู่ในรถ 5 5 5  อ่านของเติ้ลแล้วเสียวๆยังไงไม่รู้ เจียว เจี่ยว เจี้ยว เจี๊ยว เจี๋ยว เอาเป็นว่าเจี๊ยวจ๊าว เสียงดัง เฮฮาสนุกสนานแล้วกันครับ

ผมมันเพื่อนเยอะอยู่หลายบ้าน ไปใหนก็เลยต้องนั่งหลายๆคนหน่อย ทั้งบ้านมาสด้า มิอาต้า อวันซ่า บ้านเรือ บ้านจูน ยังไม่นับบ้านเล็กบ้านน้อยที่ไม่มีสติ๊เกอร์มาแปะ

พอดีใช้ช่วงล่างหน้า Procom ES9000 หลัง MX6 ก็เลยได้ไอเดีย MX5 + 1 ก็ได้ทั้ง 2 ความหมาย   รับรองว่าช่วงล่างแข็งแรงรองรับพี่ยุ่งได้แน่นอน 5 5 5

• *
ใช่ครับ มิตรภาพไม่ได้อยู่ที่รถครับ แต่อยู่ในรถ 5 5 5  อ่านของเติ้ลแล้วเสียวๆยังไงไม่รู้ เจียว เจี่ยว เจี้ยว เจี๊ยว เจี๋ยว เอาเป็นว่าเจี๊ยวจ๊าว เสียงดัง เฮฮาสนุกสนานแล้วกันครับ

ผมมันเพื่อนเยอะอยู่หลายบ้าน ไปใหนก็เลยต้องนั่งหลายๆคนหน่อย ทั้งบ้านมาสด้า มิอาต้า อวันซ่า บ้านเรือ บ้านจูน ยังไม่นับบ้านเล็กบ้านน้อยที่ไม่มีสติ๊เกอร์มาแปะ

พอดีใช้ช่วงล่างหน้า Procom ES9000 หลัง MX6 ก็เลยได้ไอเดีย MX5 + 1 ก็ได้ทั้ง 2 ความหมาย   รับรองว่าช่วงล่างแข็งแรงรองรับพี่ยุ่งได้แน่นอน 5 5 5

• *
มาสรุปจำนวน ณ ตอนนี้ 10 คันแล้วคับ

1. เติ้ล

2. พี่รัตน์Rattster

3. พี่บาส bas_m2(ขาโหด :car:)

4. พี่ยุ่ง :010:(หัวโต๊ะใหญ่ :025:)

5. พี่เล้ง(คนนี้ใจบุญชอบไหว้พระ :emo59:)

6. พี่ต้นDIY(คนนี้มาไม่ต้องกลัวรถพัง :025:)

7. พี่โมด (ปลาเมืองกาญหวานเจี๊ยบคับ :025:)

8. พี่ธเนศzoom-zoom (คู่ซี้พี่ยุ่งเลย)

9. พี่ตั้ว (ครบแกีงค์3ช่า พี่ยุ่ง พี่ธเนศ พี่ตั้ว :025:)

10. คุณป๊อปPOP_POP (สรุปลงชื่อไว้กี่ที่คับ :025:)

แค่10ท่านนี้ ก็เจี๋ยวทั้งทริปแล้ว :emo64: :emo64: :emo64:

สนใจร่วมเดินทางได้นะคับ :025:

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
 :106:  ใกล้ถึงแล้ว อีกแป๊บเดียวก็เสาร์หน้าแย้วววว
อดจายรอม่ายหวายแย้วววว
โอ๋ (มีตัวเลข) ไปด้วยกันรึป่าวว โพสตอบด่วน
ขอนะ เอาncตัวเป็นๆไปโชว์ด้วย พี่บาสขอร้อง

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
ผมว่านะดูๆไปเหมือนงานชมนุมศิษย์เก่า ดูแล้วแต่ละท่านดั่งจอมยุทธ์กลับมาตามคำเรียกร้อง
                  งานนี้มันโดนใจจังเลย ใครไม่ไปคงจะไม่ได้เห็นจอมยุทธ์แสดงฝีมือ
                  ข้าน้อยขอคาราวะ
:002:
[/color][/size] :002:

• *
เดี๋ยวันนี้จาไปถ่ายรูปปั้มปตท.เจ็ท ที่เรานัดเป็นจุดนัดพบแรก

แล้วจามาทำเป็นแผนที่ให้พรุ่งนี้นะคับ :car: :car:

:emo64: :emo64: :emo64: :emo64:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :036:

เจี้ยว หรือ ไงไม่รู้
แต่พี่ขอพกหอยไปด้วยนะ

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
:036:

เจี้ยว หรือ ไงไม่รู้
แต่พี่ขอพกหอยไปด้วยนะ

อิจฉาพี่ธเนศจังเลย หาเนว์(ของโน๋) นั่งไปด้วยได้อีกแระ

ไอ้เรายังต้องไล่หาอีกต่อไป :emo47: เหลือเวลาอีกแค่ 4 วัน

จะทันมั้ยว๊า   :emo48:

ออกตามล่าทุกคืน แต่กลับมามือป่าวทุกครั้ง  :041:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
อ้าว...ใช่เนว์ของโน๋เหรอ  เข้าใจใรผิดมั้ง

สูงยาวขาวสวยจอLED ยั้งงั้นไม่ใช่สะเปค :025:

ของยังงี้ต้องใจเยนๆ นะป๊อป
แถมงานนี้เค้ามีพวกรักสุขภาพแยกไปกินปลาอีกตังหาก ไม่ต้องห่วง

• *
แผนที่ปั้มปตท.Jiffyที่นัดเจอนะคับ

มาจากตลิ่งชัน วิ่งตรงมาถึงสายห้า เลยมานิดจาเจอโลตัสสาย5ทางซ้ายมือ วิ่งตรงต่อไปอีกจนเจอปั้มปตท.ทางซ้ายมือก็ถึงแล้วคับ... :car:จุดสังเกตปั้มปตท.นี้จาเป็นปั้มปตท.ที่มีJiffyนะคับไม่ช่าย เซเว่น :025:

และทางด้านหน้าปั้มจามีร้านขายเสื้อผ้าแตงโม ใหญ่ๆอยู่ตรงหัวมุมทงเข้าเลยคับ

ปั้มนี้คับ

มีร้านเสื้อแตงโมร้านนี้คับ

นัดเจอ8.00น.นะคับ จารอแล้วล้อหมุนตอน9.00น.ตรงคับ รบกวนมาให้ตรงเวลา เพื่อสิทธิประโยชน์ของท่านที่มาในทริปนี้ เวลามีค่า ควรใช้อย่างจำกัด :025: :025: จาลิ้มลองปลาเนื้ออ่อนรสชาตหวาน ต้องใช้เวลาในการดื่มด่ำรสคับ :025:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2009, 10:12:37 AM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ PON

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11
 :004: ไปด้วย ไปด้วย 1 คน 1 คันครับ

• *
:004: ไปด้วย ไปด้วย 1 คน 1 คันครับ

:emo64: :emo64: :emo64: :emo64: :emo64:

แล้วเจอกันคับK.PON วันเสาร์ที่21พ.ย.นี้ 8.00-9.00น. ที่ปั้มปตท.ระหว่างสายห้ากับสายหกนะคับ แผนที่อยู่ด้านบนคับ :car:

สงสัย หรือต้องการทราบข้อมูล086-3344868เติ้ลคับ

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

ยินดีต้อนรับครับ
อยากให้สมาชิกใหม่ มาทดลองขับรถออกทริปกันเยอะ ๆ
จะได้รู้ว่า มันสนุกสนานแค่ไหน

เพื่อน ๆ ท่านไหนว่าง มาร่วมแจมกันนะครับ