ผู้เขียน หัวข้อ: Miniทริปนอกรอบ ขับรถอุ่นเครื่องไหว้พระเมืองกาญ ก่อนไปงานวันเกิดชมรม 21/11/09  (อ่าน 23778 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
อดไปง่ะ..... ฮือๆๆๆๆ   

มีทะลุอ่ะ.....ต้องทำงานให้ปลาเนื้อแข็งอ่ะ.....

อยากกินปลาาาาาาาาาาาาาาาาาาา.......ฮืออออๆๆๆ    :004:

แต่ตอนเย็นผมไปนะคราบบบบบบ..... :emo56:

:106:

ปล. ขอขอบพระคุณท่านเจ้าของภาพที่เรานำ / ก๊อป มาลงนะครับ......ถ้าเข้ามาเจอขอขอบคุณตรงนี้เลยนะครับ.....ไม่ได้เอาไปใช้อะไรเป็นการค้าครับ....แค่ขอยืมมาอธิบายทางกันเฉยๆครับ..... :emo59:

ไม่เป็นไรคับพี่ไว้รอทริปสิ้นปี มีจัดอีกรอบแน่นอน :car:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ไปด้วยครับ เป็น NB Blue

หาเรื่องไปยืดเส้นสายอยู่แล้ว แถมได้ทำบุญอีก

:117:

• *
ไปด้วยครับ เป็น NB Blue

หาเรื่องไปยืดเส้นสายอยู่แล้ว แถมได้ทำบุญอีก

:117:

ไปไหว้พระทำบุญพอเหรอคับพี่ หรือว่าจาไปให้อาหารปลากับพี่ยุ่งคับ :025:

• *

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
พี่ตั้วก็ไปด้วย
แต่จะเอาคันไหนไป
ต้องถามเจ้าตัวอีกที

ไม่รู้จะพาเนคนพิเศษไปด้วยป่าวครับ

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
ตกใจ แอบดีใจนึกว่าวันอื่น
 :106:
ไปไม่ได้ ติดงานแต่งอ่าๆๆๆๆ

soup

• บุคคลทั่วไป
ปลามันหน้ากินจังฮือๆ

• *
พี่ตั้วก็ไปด้วย
แต่จะเอาคันไหนไป
ต้องถามเจ้าตัวอีกที

ไม่รู้จะพาเนคนพิเศษไปด้วยป่าวครับ

ดูจากรายชื่อที่ลงไว้ว่าไป นี่ไม่ธรรมดาเลย :025: 1คน1คัน :010: :025: :025: :025:

• *
มีพี่โทรมาบอกป๋ม ถ้าทางคุณโช(CHO) สนใจไปร่วมขบวนด้วย :emo64:

วันนั้นถ้าถึงสักวัดจันทรารามจาให้โทรไปนัดเจอกันที่หน้าโรงแรมไทยนำก็ได้คับ :car:

เท่ากับว่ามีสามจุดนัดพอนะคับ

1.ปั้มปตท.เจ็ต เลยโลตัสสาย5มาทางนครปฐม แต่ก่อนถึงทางเข้าตลาดดอนหวาย

2. ปั้มปตท. ตรงข้ามบิ๊กซีนครปฐม (ปั้มเก่าที่พี่รัตน์ พี่บาสเคยมาเจอเติ้ลงานสนามไทยแลนด์) พี่ต้นDIYจานำมาเจอ

3. หน้าโรงแรมไทยนำบ้านโป่งคับ

:car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car: :car:

ออฟไลน์ Darth Vader

• Gift : 0
ผมคงไปกะน้องจูนครับ  แอร์เย็นๆ เรื่อยๆ มาเรียงๆ ด้วย LPG ไม่หวือหวาเหมือนพวก 91-95 ครับ
1 คน 1คัน......ดูถูกกันไปรึป่าว? 5 5 5

คันผมนั่งได้ 7 เป็นรถเสบียงครับ แต่ไม่มีตู้นอนนะ ไปหากันเอาเอง หรือรออนาคตก่อนนะ จะลากเจ้านี่ไปด้วยจะได้เบ็ดเสร็จ

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
ผมคงไปกะน้องจูนครับ  แอร์เย็นๆ เรื่อยๆ มาเรียงๆ ด้วย LPG ไม่หวือหวาเหมือนพวก 91-95 ครับ
1 คน 1คัน......ดูถูกกันไปรึป่าว? 5 5 5

คันผมนั่งได้ 7 เป็นรถเสบียงครับ แต่ไม่มีตู้นอนนะ ไปหากันเอาเอง หรือรออนาคตก่อนนะ จะลากเจ้านี่ไปด้วยจะได้เบ็ดเสร็จ

โหย... รถลากมีที่นอนด้วย
แต่ดู ๆ แล้ว ไม่รู้ว่า โช๊คอัปดีหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Darth Vader

• Gift : 0
น่าจะแข็งแรงพอครับพี่ ดูจากในรูปเห็นเงาโตงเตงแสดงว่ามีแหนบด้วยครับ รับน้ำหนักได้สบายอยู่แล้วครับ ตื่นเช้ามาขนมปัง ไข่ลวกพร้อมกาแฟ หรือจะเอาแบรนด์แชตู้เย็นเล็ก 12V ด้วยก็ได้

พี่ห้ามอ้างว่า ไม่พร้อม นะครับ 5 5 5

นี่เราคุยนัดกันขับรถเที่ยว ตกปลา ทานปลานะ อย่าคิดไปอย่างอื่น หรือพวกท่านคิดกันไปแล้ว ผมมิอาจรับผิดชอบใดๆในผลที่จะตามมานะครับ 5 5 5 เดี๊ยวประกันจะไม่รับเคลม

ออฟไลน์ akeidea

• *
  • Gift : 6
มาลงชื่อว่าไม่ได้ไปด้วยคับ เนื่องจาก รถยังไม่พร้อมเดินทางไกล คับ

• *

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยคน  1 คัน 1 คน  NA 1.8  :025:

อยากไปกินปลาเนื้ออ่อนๆด้วย  ;D