ผู้เขียน หัวข้อ: สะดุดตาจริงๆ  (อ่าน 4805 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 52
Re: สะดุดตาจริงๆ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 11:24:55 PM »
เด๋วงานชมรมฯครบรอบสิบปี ก็คงได้รู้ว่า NC จะแซง NA ป่าว

นึกแล้วเสียดาย บางคนปล่อย NA ไปออก NC ซะ

1.6nobo

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 07:34:02 AM »
พี่อู้ครับ ไปเจอที่ปั้มไหนมาครับ
เจอที่ ปตท มิตรภาพเลยทางขึ้นเขาใหญ่ไปหน่อยครับรัตน์ นี่ถ้าลูกผมยังอยู่ในวัยเล่นของแบบนี้ น่าเอามาทำสีใหม่จอดข้างรถพ่อนะ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 08:44:47 AM »
เด๋วงานชมรมฯครบรอบสิบปี ก็คงได้รู้ว่า NC จะแซง NA ป่าว

นึกแล้วเสียดาย บางคนปล่อย NA ไปออก NC ซะ

ใช่ท่าน mamboo ป่าวครับพี่ อีกคนปล่อย NB ถอย NC ซะงั้น ไม่รู้ว่าพี่ Dancing_with_Devil จะรู้จักป่าว  :P

แต่แฟนพันธ์แท้อีกคนฝึกวิทยายุทธสูงสุดคืนสู่สามัญ จาก NB --> NC แล้วกลับสู่ NA จนได้  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car: