ผู้เขียน หัวข้อ: วัันนี้ใครว่างบ้างครับ ไปหาที่กินข้าวกัน( ปูเผาก็ดีนะ)27/7/53 ตอนเย็น-มืด  (อ่าน 5090 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
วันนี้เนื่องจากภรรยา ออกจากการบวชชีพราหมณ์ ไม่สะดวกครับ เพราะว่าคิดถึงเมียมาก 555

ถ้าเป็นพรุ่งนี้จะสะดวกหน่อย เพราะว่านัดเอารถเข้าศูนย์ mazda หัวหมากตอนเย็นๆ แล้วหลังจากนั้นวีซ่าน่าจะฟรี ฮิฮิ....

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
รับแฟนมากินด้วยกันเลย  ทำบุญมาใหม่ๆคงหิว 55   

สรุปว่าวันนี้ผมจะไปกินที่ร้านของอาจารย์หนุ่ม  ตั้งอยู่ที่ วิภาวดีซอย 16 ผมไปถึงตอน19.00น  ใครไปก็เชิญนะครับ....

ที่แน่ๆมี...ผม+โน๋คุง

ปล...อาจารย์หนุ่มบอกไม่มีปูเผาขายนะ แต่เป็นแนวอาหารจีนครับ ไปไม่ถูกก็โทรถามทางนะครับ เบอร์เจ้าของร้าน081-6114414
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2010, 12:12:58 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สงสัยพี่ cabriolet มืชื่อใหม่ว่า "ท่านเหมา" ล่ะมั้ง ... เพราะทำงานรวบรัดแถมสรุปได้เร็วมากเลย  8)

ทีแรกจะแนะนำว่าไปลองนั่งเล่นชิว ๆ ร้านแถวเมืองทอง/แจ้งวัฒนะ ที่นำเสนอให้พิจารณาสำหรับจัดงาน 10th Anniversary แต่ไม่ทันพี่ท่านแฮะ ... แป๊ปเดียวเคาะโต๊ะสรุปมาทานร้านผมเฉยเลย   :emo10:

วันนีผมมีตีแบดฯ กับที่ทำงานตอน 18.00-20.00 น แต่สงสัยต้องงดไปต้อนรับท่านพี่กับท่านน้องซะและ  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ohgemini

• บุคคลทั่วไป
ตกลงยังมีอยู่รึเปล่าครับ สนใจไปทำความรู้จักพี่ๆครับ

เนื่องจากหลายท่านโทรมาขอเลื่อนเป็นวันอื่น..เพราะนัดเร็วและกระทันหัน  จึงขอยกเลิกนัดเป็นคร่าวหน้าครับ

ขอโทษด้วยนะครับ :003:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2010, 03:12:38 PM โดย cabriolet »

บอกแล้วว่าพุ่งนี้พี่แอ๊ค

ร้านจารย์หนุ่ม mazdalover อยู่ที่ร้านต้อนรับด้วยนะครับ :P  มัดมือชก

(ปล.ร้านนี้ได้ข่าวว่าขึ้นเหลา แพงมาก เหอะๆๆ)

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ใช่ๆๆๆ  มัดมือชกเลย

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
ขอให้ถล่มเจ้าของร้านให้สนุกเลยนะครับ จอดรถกันชิดๆนะ พับกระจกด้วย เดี๊ยวพวกสอยซะ
อย่าลืมทานไอติมตบท้าย

ส่วนผมอดไปเลยเพราะต้องไปจีน เสิ่นเจิ้น ใครมีลายแทงวานบอก

หมายถึงร้านอาหารอร่อยๆนะ อย่าคิดลึก

ขอให้มีความสุขทุกๆคนครับ

:025:

เย็นนี้ โจ๊กว่างงงงงง...

(แต่ไม่มีรถนะครับ เอารถไปทำ)

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
อิจฉา คนขอวีซ่าได้ตลอดชีพ... :003:

ทามไงถึงจามีว่างได้บ่อยๆ อย่างนี้มั่งน้อ.... :009:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
คุณตั้ว ที่เสินเจิ้น เค้าไม่กินอาหาร มีแต KARA OK ครับ

ถ้าจะกินอร่อย ต้องไปโรงแรม SWAN ที่กว่างโจว ขาห่านน้ำแดง กะ ปูขนนึ่ง
กินแล้ว ไม่อยากหยุดเลย

เย็นนี้ผมก็ว่าง มีรถแต่ไม่มีคนนั่ง
อยากกินบะหมี่ก้ามปู วิภาวดี หม่ำ หม่ำ ๆ ๆ ๆ :117:

เอารถไปเข้าศูนย์เรียบร้อยแล้วคร้าบ ... วีซ่าก็ว่างสุดๆ
ไปกินร้านอาเล็กราชวงศ์กันไหมคับ ไม่รู้อาจารย์หนุ่มว่างหรือเปล่าอ่ะดิ ฮิฮิ

เอารถไปเข้าศูนย์เรียบร้อยแล้วคร้าบ ... วีซ่าก็ว่างสุดๆ
ไปกินร้านอาเล็กราชวงศ์กันไหมคับ ไม่รู้อาจารย์หนุ่มว่างหรือเปล่าอ่ะดิ ฮิฮิ
ไปแล้วบอกมานะโจ๊ก  หิว  หิว  ไปด้วย ไปด้วย