ผู้เขียน หัวข้อ: . . .ถ้ารู้สึกว่ารถกินน้ำมันเยอะกว่าเมื่อก่อน ต้องเช็คอะไรบ้างครับ . . .  (อ่าน 11831 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
ว่าจะเอาเข้าศูนย์หลังวันอังคารนี้แหล่ะครับ

แต่เดี๋ยววันพรุ่งนี้ เอารถไปซัดให้สะใจก่อน 555

เดี๋ยววันนี้เอารถไปเข้าศูนย์Mazda หัวหมากช่วงเย็นๆนี้แหล่ะครับ
นัดกับทางอ.หิรัญไว้แล้ว

ใครสนใจจะไปแจมด้วยได้นะครับ เพราะว่าหลังจากนั้นผมว่าง.... ฮิๆๆ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สรุปว่าเย็นนี้เอารถไปส่งไว้ที่ศูนย์ฯ แล้วก็ตัวเปล่าไม่มีรถใช่ไหม   ???

แหมเสียดายมีนัดดินเนอร์กับลูกค้าเสียด้วย แต่ตอนบ่ายจะโทรฯ confirm อีกที เผื่อว่าเค้าไม่ว่างจะได้ว่างด้วยอีกคน (งง ป่ะ  :))

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
รอฟังผลด้วยนะคับคุณโจ๊ก

ส่วนของผมคงขอรอดูอาการหลังจากเปลี่ยนชุดท่อไอดี + แอร์โฟร์ และกรองอากาศ อีกที

ว่าจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงไหม...(แต่จาทำแค่นี้ยังมิมีเวลาเปลี่ยนเลยอ่า... :003:)

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ครับอาทิตย์นี้ไม่มีรถ คงอยู่คอนโดตรงรัชดาถึงวันศุกร์นี้แหล่ะครับ  แล้วค่อยกลับไปเอาน้องแจ๊สซี่ที่บ้านมาใช้

วันนี้คงต้องใช้บริการพี่ taxi ไปก่อน  หรือว่าใครรู้ว่ารถเมลล์สายอะไรผ่าน รามคำแหง - รัชดาได้ช่วยบอกด้วยครับ

ชีวิตมันเศร้า....  :106:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :003:

น่าเหนจายมากเลยคุณโจ๊ค

รู้ว่ามีรถตู้นะครับ ขึ้นตรงแยกห้วยขวาง มาหน้ารามฯ (ไม่เคยขึ้นเองเดกบอก)

แต่เด๋ยวไม่กี่วันคงได้ออกมาไล่กันอีก คราวนี้น่าจาแรงกว่าเดิมนะ