ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญตรวจสภาพเบรคพร้อมรับหน้าฝนกับอาจารย์หิรัญ AutoReno@MazdaCity Hua Mark  (อ่าน 3103 ครั้ง)

Sam Thanachai

• บุคคลทั่วไป
[/URL]
เรียนเชิญท่านสมาชิก Miata Club ทุกท่านนะครับที่่ใช้ NA NB NC Roadster ระดับโลก MX-5 นำรถมาให้อาจารย์หิรัญ (เจ้าเก่า เจ้าของสโกแกน ไม่ใช้สลิง ไม่ใช้สตั๊นต์แมน ไม่ใช้ตัวช่วย) ตรวจสภาพระบบเบรคต้อนรับหน้าฝนกันนะครับ
พบกับอาจารย์หิรัญได้ที่ แผนก AutoRenovation ที่ MazdaCity Hua Mark นะครับ
นัดหมายกันก่อนก็ได้นะครับ 081-486-7042 ผ่านพี่แซม จัดให้ครับ

เพิ่มเติมนะครับ
เอารูปที่อาจารย์หิรัญฝากมาลงนะครับ
ขอบคุณครับ
แซม MCS
081 486 702

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ทำแล้วเหมือนใหม่เลยนะเนี่ย ... แต่ป๊มพึ่งไปทำมาเมื่อปลายปีก่อน จนวันนี้ยังวิ่งไม่ถึง 5,000 กม เลย  :D

ไม่บอกหรอกว่าทำที่ไหน ... คนที่รู้จักผมดีจะรู้ว่าผมทำอยู่ที่เดียว  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ mamboo

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
ซื้อจากเกรย์ สามารถเอาเข้าได้มั้ยครับ
มีcharge เพิ่มมั้ยครับ

กำลังเบื่อๆเกรย์ที่ออกรถมาพอดี เลย

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เข้าได้ทุกค่ายนะครับ ... เพราะ na & nb หมดประกันไปนานแล้ว   :D

ว่าแต่ผมเข้ามาตอบอะไรในกระทู้นี้เนี่ย วู้ ขายหน้าจัง ---> ไปล่ะ  :emo10:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
เมื่อเดือนที่แล้วไปเปลี่ยนผ้าเบรคของ national มาอ่ะครับ

พอเบรคให้รถหยุดจะมีเสียงดังกรึบๆ อย่างนี้เป็นที่ผ้าเบรคหรือเปล่าครับ

ซื้อจากเกรย์ สามารถเอาเข้าได้มั้ยครับ
มีcharge เพิ่มมั้ยครับ

กำลังเบื่อๆเกรย์ที่ออกรถมาพอดี เลย

ยินดีรับใช้ครับ เพราะหัวใจเดียวกันครับ ไม่มีชาร์ทเพิ่มครับ
เชิญนะครับ โทรมาคุยกันก่อนก็ได้นะครับ
081 486 7042 แซม
จะได้ประสานงานให้เด็มที่ครับ

เมื่อเดือนที่แล้วไปเปลี่ยนผ้าเบรคของ national มาอ่ะครับ

พอเบรคให้รถหยุดจะมีเสียงดังกรึบๆ อย่างนี้เป็นที่ผ้าเบรคหรือเปล่าครับ
เคยฟังอาจารย์หิรัญพูดคุยเรื่องยี่ห้อผ้าเบรคกับเสียง ว่ามีส่วนเกี่ยวข้องกัน
อย่างไรก็โทรปรึกษากันครับ หรือนำรถไให้อาจารย์ดูก่อนก็ได้นะครับ ไม่ได้คิดค่าใช้จ่ายอะไร

เข้าได้ทุกค่ายนะครับ ... เพราะ na & nb หมดประกันไปนานแล้ว   :D

ว่าแต่ผมเข้ามาตอบอะไรในกระทู้นี้เนี่ย วู้ ขายหน้าจัง ---> ไปล่ะ  :emo10:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
เขาเรียกว่าหัวใจเดียวกันครับ เพราะอาจารย์หนุ่มมีจิดใจเต็มร้อยที่จะแบ่งปันสิ่งดีต่างๆเกี่ยวกับ MIATA กับพวกเราครับ
ที่เขียนมาไม่ได้มาชงมาเชียร์อะไร แต่คบกันมากว่า 2 ปีแล้ว มั่นใจครับ
ติชมกันได้เสมอครับ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
MCS น่ารักมากๆเลย  นี่ถ้าผมอยู่ กทม. จะไปเช็คทุกเดือนเลย อิอิ น่ารัก

ออฟไลน์ mamboo

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
ขอบคุณครับ
ครบกำหนดแล้วจะรีบเอาไปให้เช็คเลยครับ

ขอบคุณครับ