ผู้เขียน หัวข้อ: "38 Cars Care" Meeting เนื่องมาจากรางวัล Miata Hunt เดือน April จากพี่นพ  (อ่าน 6782 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: "38 Cars Care" Meeting เนื่องมาจากรางวัล Miata Hunt เดือน April จากพี่นพ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:13:23 PM »
มาลงชื่อว่าไปนะครับ ... แต่อย่าลืมหาที่พัก-อาหาร-เครื่องดื่ม ไว้ด้วยน๊า  :P

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car: