ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการขายรถ Mazda MX-5 Miata ปี 1997 NA รุ่นสุดท้าย สีนำ้เงินน้ำทะเล  (อ่าน 5430 ครั้ง)

ohohoh

• บุคคลทั่วไป
ต้องการขายรถ Mazda MX-5 Miata ปี 1997 NA รุ่นสุดท้าย สีนำ้เงินน้ำทะเล พวงมาลัย Momo เครื่องยนต์เบนซิน 1,800 ซีซี เกียร์ธรรมดา วิ่งเพียง 64,XXX กม. ไม่ค่อยได้ใช้ ขี้เกียจเก็บ แอร์, วิทยุ, เทป, ล้อแมกซ์ CD  ABS พวงมาลัยพาวเวอร์  กระจกไฟฟ้า กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า รถ MAZDA ประเทศไทย สภาพเยี่ยมมาก ขับดี รถสปอร์ต เดิมๆ ทั้งคัน หลังคาอ่อน หลังคาแข็ง ต้องการขาย 720,000 บาท ติดต่อ โอ 08 4749 7111 หรือ ยม 08 1642 1050

ใส่รูปไม่เป็นครับ ใครอยากดูรูป ส่งอีเมล์มาขอดูได้ครับ [email protected]

ออฟไลน์ yorolex

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1

ช่วย post รูปให้ครับ
have a nice day,
YO

ออฟไลน์ TSpeed6

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
[email protected] ขอรูปด้วยครับ

ออฟไลน์ miata STI

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ผมรับมาดูแลต่อแล้วครับ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
ใครได้รถสีนี้มา มีโปรเจคน่าสนใจอยู่นะครับ

ผมได้เก็บของแต่งของตัว Limited ที่ญี่ปุ่นไว้

Rs limited ลองเสริร์ชดูนะครับ ครบๆ

จริงๆว่าจะเก็บไว้ทำเอง  แต่หารถไม่ได้ซักที

บวกกับมีโปรเจคอื่นเข้ามาให้ทำแล้ว  เลยเปลี่ยนใจ

สนใจติดต่อมาได้นะครับ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
อ้าว... :emo47:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ยัง NA เหมือนเดิมครับพี่  อิอิ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ยัง NA เหมือนเดิมครับพี่  อิอิ
;)