ผู้เขียน หัวข้อ: My revolution; up แต่ไม่ date ครับ สวัสดีทุกท่านที่บ้านใหม่fด้วยครับ  (อ่าน 4086 ครั้ง)

moss

• บุคคลทั่วไป
ผมมอส-ครับขอฝากตัวที่บ้านใหม่ด้วยคนครับ :emo59:

หวังว่าพี่ๆเพื่อนๆทุกคนคงสบายดีนะครับ :D

เจ้าคันเล็กของผม เริ่มจาก ปี 2006 เลยนะครับ บางท่านน่าจะพอจำได้นะครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ใช่ที่อยู่เชียงใหม่ป่าวครับ welcome to miata  club of thailand ^^

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2010, 07:26:18 PM โดย mazdalover »

moss

หลังจากนั้นไม่กี่เดือนก็เริ่ม....เบื่อรองเท้า

ก็เลยได้คู่นี้มาจากสปอนเซอร์ในตอนนั้น

Buddy club 18*7.5 off 42 ยาง 215/40/18

moss

ผมที่อยู่เชียงใหม่เองครับพี่

ขอบคุณครับที่ยังจำผมได้ :-)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
มนต์นมสดนี่เอง อยากไปเที่ยวเชียงใหม่จังเลย

จำเพื่อน ๆ ได้เสมอครับ แฮ่ ๆ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ

moss

และแล้วผ่านมาอีกหนึ่งปี

โรคเก่าก็กำเริบอีก ทีนี้คิดว่าต้องรักษาให้หายขาด

เลยเปลี่ยนรองเท้าใหม่ซะเลย

vernerdi 18*8นิ้ว off 42 ยางเบอร์เดิม 215/40/18

ยางโดนถ่างจนปลิ้น ดูสวยดีครับ แต่ขับสู้ ล้อ 7.5นิ้วไม่ได้

ถ้าสังเกตจะเห็นว่า นอกจากรักษาโรคเบื่อรองเท้าแล้ว ยังแถมแพ็คเกจท่อ fujitsubo ไปด้วย แหะ.แหะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2010, 07:09:50 AM โดย moss »

moss

ทุกวันนี้ก็ยังหน้าตาแบบนี้อ่ะครับ
เพราะหลังจากนั้นมัวแต่ไปยุ่งๆกับของคนอื่น(ในที่นี้คือท่าน ผบ.ทบ.)   :025:

เดี๋ยวจะมีรูปของๆคนอื่นให้ดูด้วยครับ

เจอก็ทักทายบ้างนะครับ  :emo64:

หรือเผลอไปกวนต่อมใครเข้าก็อภัยให้ด้วยนะคร้าบบบ :emo59:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2010, 07:11:51 AM โดย moss »

moss

รูปของๆท่านผบ.ทบ.ที่ผมขันอาสาแต่งให้ท่านนิดหน่อยอ่ะครับ

ทั้งๆที่ท่านก็ไม่ค่อยอยากให้ยุ่งเท่าไหร่  อิ อิ

ของๆเขา แต่เห่อแทนอยู่สักพักเลยอ่ะครับ

เลขไมล์เลยแซงคันเล็กไปซะแล้วอ่ะครับ...

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
หวัดดีครับคุณมอส สบายดีนะครับ
ไปเชียงใหม่บ่อยๆ เห็นรถจอดอยู่ทุกที
ไม่ค่อยได้เจอเจ้าของ เดี๋ยวถ้ามีโอกาส
ได้ไปอีก จะไปอุดหนุนนะครับ

moss

ครับผม ยินดีครับ :D

ขอโทษถ้าไม่ค่อยได้อยู่ต้อนรับนะครับ