ผู้เขียน หัวข้อ: **เรียนสมาชิกปัจจุบัน/ต้องยืนยันตัวตน และส่งหลักฐานภายในวันที่ 15ตุลาคมนี้ด้วยครับ  (อ่าน 31765 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
:car:เรียนสมาชิกปัจจุบัน/ต้องยืนยันตัวตน และส่งหลักฐานภายในวันที่ 15ตุลาคมนี้ด้วยครับ

เนื่องจากเพื่อเป็นการลดปัญหาต่างๆจากผู้ที่ไม่หวังดี และลดปัญหาในอนาคตต่อๆไป
ทาง admin จึงอยากให้เพื่อนๆสมาชิกเก่า ปัจจุบัน ได้แสดงสปิริตในครั้งนี้ครับ

ขอบคุณมากครับ,

[email protected]
27/9/2013

การยืนยันตัวตน
คุณจำเป็นต้องยืนยันตัวตน เพื่อที่จะสามารถใช้งานเว็บ miata-thai.net ได้อย่างเต็มที่ อาทิเช่น โพสข้อความ, กระทู้ รวมถึงการให้
และได้รับคะแนนจากสมาชิกคนอื่นๆ
เขียนชื่อ login ที่มีอยู่พร้อมแนบไฟล์แสกนรูปบัตรประชาชน หรือบัตรข้าราชการ
แล้วส่ง email มาที่ [email protected]
โดยทาง admin จะทำการพิจารณา login และจะส่งข้อความยืนยันไปยัง email ของท่านภายในไม่เกิน 1 อาทิตย์

ถ้าไม่ได้ส่งเอกสารมาในวันที่ระบุไว้ loginของท่านจะใช้ไม่ได้ ต้องส่งเอกสารมาถึงจะenable ให้ครับ

---------------------------------------------------------------------------------------------
แนบไฟล์แสกนรูปบัตรประชาชน หรือบัตรข้าราชการ ตามกติกาด้านล่าง
ต้องสามารถเห็นรายละเอียดชัดเจน โดยถ่ายรูปบัตร หรือ scan สีจากหลักฐานจริงเท่านั้น
ต้องเห็นรูปหน้า และเลขประจำตัวประชาชนชัดเจน
สามารถระบุประทับในหลักฐานว่า“ใช้เฉพาะการสมัครสมาชิก miata-thai.net”

อ่าน กฎ กติกา และมารยาทก่อนครับ
 :emo59:http://www.miata-thai.net/index.php?topic=8660.msg65690#msg65690
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2013, 01:54:50 PM โดย Joke_Jordan »

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ส่งเอกสารและทำตามระเบียบ ไปเรียบร้อยแล้วครับ 

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
ส่งให้แล้วนะครับ ใช้ได้เปล่าครับ....

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ เมื่อตะกี๊นี้เอง  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ jack9001

• *
  • Gift : 27

ออฟไลน์ vaspakung_shop

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 5
ส่งยืนยันไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับ ^_^

ออฟไลน์ 0891738008

• *
  • Gift : 2
ส่งแล้วไม่ทราบใช้ได้หรือเปล่า :line516:

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ bubble

• *
  • Gift : 38

ออฟไลน์ Mach

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1

ออฟไลน์ tumi

• ร้านค้า
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 0
  • i love miata
เรียบร้อยแล้วเช่นกันครับ ขอบคุณผู้ดูแลเว็ปด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Mong-miata

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 9
ส่งเรียบร้อยแล้วครับเมื่อตะกี้เองครับกลัวโดนเตะออกครับ
รับผลิตและออกแบบเสื้อโปโล และ คอกลม และ เสื้อแจ๊คเก้ต.  0816687488

ออฟไลน์ Moolek

• *
  • Gift : 4